Help Tất cả về Fanbox. Fan, thảo luận, trao đổi thông tin ...

Rinvl

Senior
Reactions
156
MR
0.000

ptmhedieu

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi là để bắt đầu kiếm tiền thì có phải liên kết paypal ko? ( Rồi có bị Fanbox nó tự ý rút tiền mình ko)

Cảm ơn mọi người nhiều

y1oknion

Member
Reactions
94
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mọi người cho mình hỏi là để bắt đầu kiếm tiền thì có phải liên kết paypal ko? ( Rồi có bị Fanbox nó tự ý rút tiền mình ko)

Cảm ơn mọi người nhiều
liên kết thì kiếm nhiều $ hơn, không cũng được, nhưng mà lúc rút cũng cần lk thôi. tự rút thì có thể tắt

liên kết thì kiếm nhiều $ hơn, không cũng được, nhưng mà lúc rút cũng cần lk thôi. tự rút thì có thể tắt
mình cũng thắc mắc cái lk PP này, vì cái này mà mới hoàn thành 70% profile, còn 30% là phải lk PP acc hoặc Amazon (mà sao ko có lk PZ nhỉ), mà bạn ơi nếu lk PP thì kiếm nhiều hơn là bao nhiu? có thể lk bằng PP unver ko? và có nên lk = PP unver ko? >.<, ms tham gia hôm nay nên thắc mắc ...ít tí:D

mình cũng thắc mắc cái lk PP này, vì cái này mà mới hoàn thành 70% profile, còn 30% là phải lk PP acc hoặc Amazon (mà sao ko có lk PZ nhỉ), mà bạn ơi nếu lk PP thì kiếm nhiều hơn là bao nhiu? có thể lk bằng PP unver ko? và có nên lk = PP unver ko? >.<, ms tham gia hôm nay nên thắc mắc ...ít tí:D
hoàn thành profile thì kiếm $ gấp đôi ( hình như chỉ cho blog, quảng cáo với boost thôi còn $ up ảnh, teaching không tăng thì phải ).
PP unver không liên kết được.
từ từ rồi ver pp cũng được, thằng bạn mình chưa 100% kiếm up ảnh cũng 1-2$/ngày.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week