• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

tất cả vào xem admin site gpt-yeahgift

Status
Not open for further replies.

kjsslovecr

Junior
Reactions
18
MR
0.034
Chat with me via Yahoo Messenger
nếu còn giữ list acc thì ném ra.. tuy xóa point nhưng chắc ngày giờ reg acc vẫn còn ghi đó... bảo admin site yeah lên xác nhận đã paid jounouchi là xong, nếu admin xác nhận đã paid thì chứng tỏ scam rồi

nếu còn giữ list acc thì ném ra.. tuy xóa point nhưng chắc ngày giờ reg acc vẫn còn ghi đó... bảo admin site yeah lên xác nhận đã paid jounouchi là xong, nếu admin xác nhận đã paid thì chứng tỏ scam rồi

rồi lỡ jou là admin thì ai xác nhận đã paid hả bạn

đơn giản là cái proof thớt up ko có hiệu lực và thớt ko up tiếp mà đã off

theo mình hiểu thì phải paid mới có proff. chưa paid gì mà đòi proof là sao. chỉ cần chủ thớt đưa list account ra đây. ngày giờ reg ghi rõ khi check rồi, nếu admin không đưa ra được bằng chứng đã paid tiền cho list acc đó thì chứng tỏ là scam
nếu mình nói sai thì cho mình hỏi lại: "proof" ở đây là gì :-??

theo mình hiểu thì phải paid mới có proff. chưa paid gì mà đòi proof là sao. chỉ cần chủ thớt đưa list account ra đây. ngày giờ reg ghi rõ khi check rồi, nếu admin không đưa ra được bằng chứng đã paid tiền cho list acc đó thì chứng tỏ là scam
nếu mình nói sai thì cho mình hỏi lại: "proof" ở đây là gì :-??

Admin thì nói hiện tại chủ thớt ko hề wen biết admin cũng như log chat yêu cầu pay còn thread thì up 1 cái log chat ko có gì cm đó là thật mà là pts. Mod box scam yêu cầu chụp lại log chat yêu cầu admin pay đầy đủ ngày tháng cũng như toàn bộ cho admin xem. ko đc nữa thì vào máy xem luôn =)) mà thớt out rồi nên cũng dễ hiểu :D
thôi xem fim tiếp hết cái hóng rồi

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
vxipxi

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements