Tất cả các trang Exchange WMZ đã offline???

"vmk" là ý gì thế bác :D

cái gì không có luật tức là không phạm pháp. Khi nào có luật rõ ràng thì mới phải xoắn :D
Giờ c50 hay cái gì đó nói thẳng ra là vẫn chẳng biết cái quái gì hết nên mới phải mời 1 vài chủ site ex lên để hỏi . Chủ site captcha nó mời nên làm gì, nên để dạy nó captcha à?

Tình hình đã khó chịu thì chớ, các bạn mắc bệnh chém gió cứ làm nó thành bão cho mọi người bất an . Đến phát mệt.
Mọi người ai về nhà nấy làm việc đi, ex thì tạm thời qua box exchange trade tay với các bạn khác cũng tốt thôi :) 1,2 tuần nữa lại hết bão chứ gì :D

cái gì không có luật tức là không phạm pháp. Khi nào có luật rõ ràng thì mới phải xoắn :D
Giờ c50 hay cái gì đó nói thẳng ra là vẫn chẳng biết cái quái gì hết nên mới phải mời 1 vài chủ site ex lên để hỏi . Chủ site captcha nó mời nên làm gì, nên để dạy nó captcha à?

Tình hình đã khó chịu thì chớ, các bạn mắc bệnh chém gió cứ làm nó thành bão cho mọi người bất an . Đến phát mệt.
Mọi người ai về nhà nấy làm việc đi, ex thì tạm thời qua box exchange trade tay với các bạn khác cũng tốt thôi :) 1,2 tuần nữa lại hết bão chứ gì :D
Bác cứ hỏi lại bác nguyenduong, sự thật là bác ấy bị mời lên chỉ vì giao dịch vài $ lẻ với ông account_vietmacker thôi, tất cả các giao dịch của ông vietmaker đều đc bên ngân hàng sao kê ra hết giao cho bên c50 không xót bác nào, đến bác binhlr hay bác dũng cũng bị mời rồi, không ai chém ở đây chỉ là tìm biện pháp an toàn hơn thôi :D

ong này lại rãnh nữa,, vậy tui bịa chuyện này lam gì ???tui rãnh ah2.. ngồi cả chiều nay với mấy chú ấy nè...cần chụp ảnh giấy mời lên k vậy bác,,,,.,chỉ Trial Mod mà chém thế rùi khi lên MOD sẽ sau nữa.. kaka

ong này lại rãnh nữa,, vậy tui bịa chuyện này lam gì ???tui rãnh ah2.. ngồi cả chiều nay với mấy chú ấy nè...cần chụp ảnh giấy mời lên k vậy bác,,,,.,chỉ Trial Mod mà chém thế rùi khi lên MOD sẽ sau nữa.. kaka

chụp giùm cái :) nếu có mình sẵn sàng xin lỗi vì nói cậu nói phét :)

giờ vấn đề là liệu các ex-er liệu chỉ là giao dịch sinh lời do ăn chênh lệch hay có thực hiện các phi vụ mờ ám phạm pháp như rửa tiền hay ko, đó là lý do tại sao ông vmk lại bị sờ gáy mà ko phải là các ex khác, liệu sau này lại có các vmk 2, 3, 4 .. khác làm liên lụy ae phải lên cục trình bày nữa hay không? Tui nghĩ giờ chỉ có giao dịch tiền mặt hay dùng PM, Z mua card đt sau đó bán lại là an toàn nhất :D

chụp giùm cái :) nếu có mình sẵn sàng xin lỗi vì nói cậu nói phét :)

kakak....... nực cười Trial MOD.......nc với ông tui chỉ tốn thời gian.

forum có dc MOd nhu ong cũng hay.. coi nhu cũng có cái để giữ nhà. ;)

kakak....... nực cười Trial MOD.......nc với ông tui chỉ tốn thời gian.

forum có dc MOd nhu ong cũng hay.. coi nhu cũng có cái để giữ nhà. ;)
cậu hỏi tôi là có muốn xem ko mà? cậu đề nghị trước thì tôi chấp nhận đề nghị. Sau giờ lại đổi hướng ? Lớn rồi có phải trẻ con ko nói rồi lại thôi?
Còn tmod thì sao? mem thì sao? mod thì sao. Ko đc quyền nói lên ý kiến cũng như hỏi à?
Comment của tôi là vi phạm rule à? xúc phạm cậu à, chửi cậu à? Sao mắc cười vậy :D

Tôi chẳng thèm xúc phạm lại cậu vì lời của cậu ko có ý nghĩa gì với tôi :) 1 người nói chuyện đàng hoàng, 1 người chột dạ sửng cồ :D
Pó tay :D

MMO làm thuê mà bị đóng thuế thì toi rồi !!!

Captcha riêng lẽ thì nó bắt làm gì ai kêu lập site lập nhóm @@ nó thấy web làm ăn dc quá nên kiếm ít tiền uống CF ấy mà :p

haizz.. quen la da nộp giấy cho c50...

lên đó k nộp lại giấy đem về nhà làm gì..

ok... sory bác captchater... tui chém gió....anh em nào k tin thì hỏi bác Bình6699 sẽ biết có nộp giấy hay ko.

Hai bác @nguyenduong90 và @captchater xem lại cách xử sự của mình nhá, trong forum 2 bác đều là những người lớn có tiếng trong forum, có gì thì ra yahoo nói, không nên làm vậy trên forum để mem nó khinh.

:) mình có tiếng gì đâu cũng là mem thôi mà , mình cũng ko thích gây chuyện chỉ là nhiều việc thấy chướng tai gai mắt nên mới ý kiến chút, nhưng có người tự dưng chột dạ chửi mình , mình phải kiềm chế lắm mới ko chửi lại đấy :)
Vấn đề này chỉ 1 vài chủ site và dịch vụ ex trong forum đc mới lên để hỏi về nguồn tiền , cách thức hoạt động thôi. Không có gì to tát.

Các bạn nên nhớ là chúng ta làm việc chăm chỉ ra ngoại tệ, ko vi phạm pháp luật VN . Hiện tại ngoại tệ ảo vẫn chưa có cơ chế pháp lý để quản lý cũng như xử phạt. Chính c50 cũng ko rõ nên mới chỉ gọi lên để hỏi và tham khảo .

Nhiều người dỗi việc cứ nghĩ ra rồi chém gió bừa bãi làm rối loạn và gây sợ hãi cho nhiều người. Và hậu quả đầu tiên là khiến tiền ảo mất giá thê thảm.
Chắc chắn sau khi vụ việc này kết thúc thì đâu lại vào đấy. Chẳng có gì phải sợ. Đều là tâm lý gây lên cả thôi.

CHƯA CÓ LUẬT THÌ LÀ CHƯA PHẠM PHÁP .

@vgroupbosskiet , @killer8x : cậu xem xét mấy topic dạng này nhé , càng ngày càng lan man khiến nhiều mem ko biết tưởng thật rồi lại lo sợ ko đâu :)

tất cả người dc mời lên đều nộp lại giấy mời làm sao chụp cho bạn coi đây hả TRAIL MOD
mong ai dc mời vào xác nhận dùm chuyện này

@binh6699
1 vài chủ site ex bị mời lên thì trong topic BQT đã thảo luận lâu rồi, và cũng ko có gì cả. Giờ tự dưng ở đâu 1 đống người "nhận là đc mời lên" rồi bàn luận và đưa vấn đề đi quá xa rồi :)

Mình ko nói thêm nữa . Mấy topic này chẳng có tác dụng gì , có lẽ cho qua box chat thì đúng hơn, cho các bạn "thỏa chí tung hoành" :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back