Tất cả các trang Exchange WMZ đã offline???

ko thấy site ex nào mở của, chán nhỉ.

Last edited:
vụ này là c50 tố là rửa tiền thông qua LR , ko biết thực hư thế nào nhưng nghe nói là do số tiền bác ấy tiêu thụ quá lớn và nguồn gốc thì ko có rõ ràng >.<
Nói chung là tạm thời các bạn chuyển qua box Ex mà ex tay nhé :) Hết bão thì site lại mở thôi :D
capcha cũng bị mời hả bác, ngon thế.
chắc nó thấy capcha nghèo, mời lên chia ít chiến lợi phẩm.

hóng xem thế nào :D

lót dép hóng thông tin. vụ này nghe tướng lớn đây. :(

C50 toàn bọn ranh con :( có thằng 22 tuổi đã làm C50 :( hôm rồi có thằng trong team thi rớt c50 thiếu 0.5 điểm thì phải :(

bạn nào muốn sell Z xử lý giao dịch = tay thì pm yahoo hamachivn hoặc gửi tin nhắn vào sdt 0983710489 cho hungwar để trao đổi
rate giao dịch là 20500d/1Z
Giao dịch thường đc xử lý xong trong 1 ngày

nghe t e nói là nó hỏi đại lại như là:
mmo là làm gì, tiền kiếm đâu ra, làm cho ai, giao dịch với ai? đại loại thế. t e nó bị hỏi tới gần 4h :confused:
rồi rút cục nó kết luận sao bác :D ?

keke.....hiện tại các anh ấy kêu tớ nên ra cục đăng ký giấy phép kinh doanh captcha và ký hợp đồng lao động với mem captcha mới cho phép hoạt động....:p thật là pó tay..

keke.....hiện tại các anh ấy kêu tớ nên ra cục đăng ký giấy phép kinh doanh captcha và ký hợp đồng lao động với mem captcha mới cho phép hoạt động....:p thật là pó tay..
haha , hay là bác mở luôn công ty , mua máy tính về kéo mạng rồi tuyển mem ra ngồi gõ luôn cho chắc :D:D

chết thật, sao h lắm chuyện thế ko biết, đến nản mất :(

cầm lỗ chắc bác ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week