Ask Tập tành reg được cái net taigamobile, có site rồi.. bác nào thông não em với

Làm incent IOS mà AM nó nói thế này thì mình zả lời sao đây các bác ?? Solo nên chỉ làm 2 máy thôi,nó hỏi cả promote nữa !!!! @@

May I know how you promote?
I checked at my system, only two kind of user agent
vụ này căng nè , nghe sặc mùi Adv , mình cũng mới làm , chỉ bem 2 máy,chả biết có bị ko nữa :confused:

=) Em còn chưa biết cái vụ change user agent cơ bác ah !!!! @@ Em làm incent nên ko chỉ dùng itunes với itool ! Change thế nào vậy bác ?? Bác có thể mạnh tay chỉ bảo ah

=) Em còn chưa biết cái vụ change user agent cơ bác ah !!!! @@ Em làm incent nên ko chỉ dùng itunes với itool ! Change thế nào vậy bác ?? Bác có thể mạnh tay chỉ bảo ah

mua tool mà changer chứ đâu ra.

trả lời chống chế nó trước thôi, tôi sẻ khắc phục nó chẳn hạng.:D:D:D.hên xui ak ngen.

=) Thank bác nhé ! Mình có thể qua bằng cách đổi tên máy như kiểu vào about xong đổi tên đc ko bác ? Chứ tool 3 củ 1 tháng mà làm incent solo thì còn gì là tiền @@

vụ này căng nè , nghe sặc mùi Adv , mình cũng mới làm , chỉ bem 2 máy,chả biết có bị ko nữa :confused:
Bị check kĩ nên chết sớm ! Em nghĩ bác cũng nên thay đổi phương pháp làm ghấp =) Em đang tìm tool mà thấy bảo ứ có tool 500k ... hu hu hu

Up

bác dùng code được share hay mua code đó
mới kiếm đc cái code được share trên mạng đi kiếm hosting với domain chạy thử mà k sao chạy đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week