Tập tành làm vlog, mong mọi người ủng hộ :D

Sieghartxka

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Rảnh rỗi sinh nông nổi, mình mới làm 1 vlog về kiếm tiền trên mạng, đang có ý định làm 1 series luôn :binhsua02: Mọi người cho nhận xét nhé, comment luôn trên youtube cũng được :D Mình xin nhận gạch :binhsua12:
Vlog mình làm nhằm mục đích chia sẻ những kinh nghiệm, những lần vấp ngã của mình sau gần 4 năm kiếm tiền trên mạng cho những ai đã, đang, và có ý định kiếm tiền online.
Thấy thích thì like, thấy hay thì subcribe, và mình rất cảm ơn nếu mọi người share link của mình trên FB :binhsua10:
[video=youtube;st4gqIKhkSA]http://www.youtube.com/watch?v=st4gqIKhkSA&feature=youtu.be[/video]

cái shit gì thế này. nghe tiếng được tiếng mất. nói liêng thiêng cái gì k biết.
ông này mà làm seri video kiếm tiền chắc khỏi ai nghe được luôn qua.
Kiếm tiền trên mạng đơn giản nhất là lick MMO4ME.COM
:binhsua01:

Có cố gắng nhưng ko may mắn :m190:

đa số mmo đều là 4 mắt thì phải
mà nói này thớt đừng bùn nha, thớt xấu vkl

Nói thớt đừng buồn nha điệu bộ bắt chước JVevermind vãi =)) Mà chả thấy hứng thú gì cả .Nói chung nhạt cần thớt làm gì đó mới mẻ hơn.
Ví dụ ông gì mà nói tôi sẽ kiếm được mấy trăm tỷ trong tuơng lai đó =))

Max

cái gì mà nói loanh quanh mệt quá :| câu view thôi =)) chắc muốn kiếm ăn từ ads youtube đây mà :))

Nói thớt đừng buồn nha điệu bộ bắt chước JVevermind vãi =)) Mà chả thấy hứng thú gì cả .Nói chung nhạt cần thớt làm gì đó mới mẻ hơn.
Ví dụ ông gì mà nói tôi sẽ kiếm được mấy trăm tỷ trong tuơng lai đó =))

Max

Mình nghĩ là mình bị ảnh hưởng của DHSM chứ nhỉ, sao lại có JV ở đây ==!

:binhsua04:nghe k rõ cho lắm

Quay = lap nên chất lượng hơi tệ chút :(

Có cố gắng nhưng ko may mắn :m190:

Rảnh rỗi sinh nông nổi mà :">

đa số mmo đều là 4 mắt thì phải
mà nói này thớt đừng bùn nha, thớt xấu vkl

Hồi trước tớ đẹp trai lắm, h đỡ nhiều r nên thế :(

du học bên liên xô vẫn đánh đề dc :( ko biết bên đó đề có giống bên việt nam ko nhỉ :(

làm sao ở liên xô lại đánh đề dc chủ thớt, chỉ tớ cũng muốn đánh đề bên liên xô nghe nói dễ trung hơn :binhsua15:

Thấy giống phong cách của JV gì gì đó quá, nhưng thật sự không thấy hứng thú :)), vì của JV làm rất hay, còn bác thớt nói khó nghe quá nên không muốn nghe

Announcements

Forum statistics

Threads
420,084
172,145
Latest member
vieclamdongthapj

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back