Help Tập hợp AE newbie chiến PTU

mrtiemnang

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Chào các bạn mình là newbie mới tập tẹ chiến PTU kinh nghiệm còn non và xanh
Mình lập Topic này mong muốn những ae newbie như mình tập hợp lại share những kinh nghiệm cho nhau chứ hỏi mấy bác pro hướng dẫn chi tiết thì khó lắm.Tập trung lại kiếm của bọn nước ngoài (^.^) Nếu thấy làm việc tin tưởng và hợp nhau có thể lâu dài
Ae nào muốn cùng mình tìm hiểu và chiến PTU thì pm
yh : vu0ng_pr0
Mới viết bài lần đầu đứng chém em
À mình sn 87 cho dễ xưng hô. Hoan nghênh các bạn newbie giống mình muốn kiếm tiền từ PTU

mình không có ý xúc phạm nhừng newbie với nhau đến mùa quít mới kiếm được, tinh thần tự lực rất đang khen... hy vọng bạn sẽ gắn bó lâu dai với ptu :D

mình cũng đi tham khảo nhiều rồi có bác nào pro chịu chỉ bảo nhiệt tình đâu cũng đúng thôi kinh nghiệm họ tích lũy đc sao chịu chỉ cho mình đc. Thế bọn mình phải tự lực đi lên thôi tập hợp với nhau để rút ngắn thời gian đến mùa quít của bạn đó

Tuy rằng những pro k chịu chỉ bảo nhiệt tình nhưng bạn tham gia hội của họ bạn sẽ dc cấp công cụ làm việc miễn phí.Còn lại là ở sự chăm chỉ và quyết tâm của bạn : reg thật nhiều forum,up thật nhiều và post thật nhiều :m187: đấy là bí kíp cơ bản nhất ( các pro đừng chém :m187:)

-chúc các bạn mau kiếm được tiền .up giùm các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom