Solved Tạo topic giùm bạn kieuhienhp:tạo gmail tẹt ga ko ver

bác thực hiện boot từ trực tiếp file iso nhé, khởi đọng lại như mới, quan trong là mới mà :D, mới thì goole mó mới cho đăng ký , không cài đặt nhé :D
thì tạo máy ảo - chạy = file iso - chỉ cần khởi động lại là okie à @@ ?

sha
share em với bác
em cũng như bác thôi, mới tìm hiểu mmo chưa được 1 tuần, đang tìm những người nhiệt huyết chia sẻ cho nhau không giấu diếm. làm 1 nhóm facebook cho tát cả anh em chia sẻ cùng kiếm tiền từ nước ngoài về, cho việt nam giàu lên :D
Có cách nào tạo được Google voice k bác?, cái này bị Google chặn số usa ảo rồi

em cũng như bác thôi, mới tìm hiểu mmo chưa được 1 tuần, đang tìm những người nhiệt huyết chia sẻ cho nhau không giấu diếm. làm 1 nhóm facebook cho tát cả anh em chia sẻ cùng kiếm tiền từ nước ngoài về, cho việt nam giàu lên :D
ông a cho e hỏi USB 16G có ngon ko kk để mai e mua
thích tinh thần của bác kk
tuy làm hơi vất tí nhưng có còn hơn ko

ông a cho e hỏi USB 16G có ngon ko kk để mai e mua
thích tinh thần của bác kk
tuy làm hơi vất tí nhưng có còn hơn ko
bạn mua usb nào cũng được miễn to hơn cái file iso kia là ok, nhưng nên mua loại usb 3.0 boot cho nhanh. gb to thì có thể sài nhiều việc khác bác ạ :D

mua 10$ là sài đc hơn 1 tháng với con vps 4g ram 4 core 32$ . Có điều tớ sài qua proxy nên vẫn còn hơi chậm. vẫn chưa dám login trực tiếp ip VN
cho em hỏi ngu tí, có vps rồi thì làm gì để nó tạo ra tiền đây, em mmo gà mà, mới chỉ ptc thôi :D
bác chỉ giáo em được không a :D

cái đó có mât phí không ạ :D
em vừa ib fb bác đấy . đúng tinh thân người hải phòng haha
e cũng ở hp đây:D ak bác cho e hỏi cách này giống lập mail trên điện thoại androi đúng ko bác
gg thỉnh thoảng có bắt xác nhận số đt ko bác

em vừa ib fb bác đấy . đúng tinh thân người hải phòng haha
e cũng ở hp đây:D ak bác cho e hỏi cách này giống lập mail trên điện thoại androi đúng ko bác
gg thỉnh thoảng có bắt xác nhận số đt ko bác
à sau 5 gmail đầu thì sẽ hỏi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week