Network Tăng View youtube chưa bao giờ dễ đến vậy (100% giữ được views)

LiverpoolFC

Newbie
Reactions
2
MR
0.153
ngoài ubuntu ra thì cài linux bản nào nhẹ để chạy nhỉ, chạy máy ảo nên cần càng nhẹ càng tốt
bạn sử dụng linux với các nền tảng gì : centos, ubuntu, debian, hay os nào đặc biệt hơn không, theo mình thấy ubuntu là ổn nhất, khá mượt và load cực kỳ nhẹ, 1 ip có thể chạy được 5 device nên cũng khá ổn

Tanjiro168

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Thanks bạn nhé..View Youtube có giữ đc k bạn .Thấy tiêu đề là 100% mà phần thảo luận các bác lại nói chỉ giữ đc 50%
bác mà nghe lời theo chủ topic là giữ được 100% thì chắc cả forum mình 90% đều giàu lên dễ dàng hết. Nhìn cái topic là thấy mùi giật câu view rồi! :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_ah::popo_ah::popo_canny:

WindyLove

Senior
Reactions
163
MR
3.538
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
bác mà nghe lời theo chủ topic là giữ được 100% thì chắc cả forum mình 90% đều giàu lên dễ dàng hết. Nhìn cái topic là thấy mùi giật câu view rồi! :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_ah::popo_ah::popo_canny:
Làm em mừng hụt..Em muốn tăng view và sub cho Youtube mà khoai quá..Từ dùng dịch vị miễn phí lẫn trả phí đc 1 thời gian đều tụt hết.

Mmo01

Hero
Solutions
3
Reactions
846
MR
20.662
Vậy để report topic này vì tiêu đề gây hiểu lầm và giật tít câu view! (100% giữ được view!)

Không biết sao chủ topic không xuất hiện trả lời mà bạn thì trả lời thay từ đầu đến cuối hay thiệt ? Cùng 1 người hen ?

Bạn naruto11188 và LiverpoolFC là cùng 1 người! Mình nói giỡn chơi nhưng không ngờ đây là sự thật luôn!

Link ref nếu các bạn ủng hộ tôi : https://sx-flood.com/register?ref=LiverpoolFC

Hèn gì thấy 2 bạn này luân phiên online và bạn LiverpoolFC rất nhiệt tình trả lời và giúp đỡ topic này 1 cách rất "thường xuyên" ...

@Shin @animax1991 @Toyry @cuipap1984

Toyry

MMO4ME - Helper
Reactions
274
MR
0.940
Bạn naruto11188 và LiverpoolFC là cùng 1 người! Mình nói giỡn chơi nhưng không ngờ đây là sự thật luôn!

Hèn gì thấy 2 bạn này luân phiên online và bạn LiverpoolFC rất nhiệt tình trả lời và giúp đỡ topic này 1 cách rất "thường xuyên" ...

Bình thường mình không xử lý phần clone chỉ có trường hợp nào spam cùng 1 nội dụng topic trc đó mình đã ban nên mình mới xử lý :popo_big_smile:

LiverpoolFC

Newbie
Reactions
2
MR
0.153

2 người nha bạn, kia là anh mình :) mình không có làm gì sai quy định mà :D

LiverpoolFC

Newbie
Reactions
2
MR
0.153
Làm em mừng hụt..Em muốn tăng view và sub cho Youtube mà khoai quá..Từ dùng dịch vị miễn phí lẫn trả phí đc 1 thời gian đều tụt hết.
bạn đã thử dùng sx-flood chưa, mình test thì khả năng tăng view và thứ hạng keyword rất ok, bạn thử xem nhé, có gì khó khăn thì inbox mình

heocoi269

Newbie
Reactions
5
MR
0.051
bạn sử dụng linux với các nền tảng gì : centos, ubuntu, debian, hay os nào đặc biệt hơn không, theo mình thấy ubuntu là ổn nhất, khá mượt và load cực kỳ nhẹ, 1 ip có thể chạy được 5 device nên cũng khá ổn
Mình dùng máy ảo để cày thôi. Chạy ổn trên ubuntu và lubuntu. Còn mấy bản khác mình chạy không được, không biết do thiếu thư viện nào cần thiết để chạy không. Trên web chỉ cần add thư viện libatomic1

Last edited:

LiverpoolFC

Newbie
Reactions
2
MR
0.153
Mình dùng máy ảo để cày thôi. Chạy ổn trên ubuntu và lubuntu. Còn mấy bản khác mình chạy không được, không biết do thiếu thư viện nào cần thiết để chạy không. Trên web chỉ cần add thư viện libatomic1
mình đang dùng ubuntu 20 để chạy, bạn đang bị lỗi ở os nào, và lỗi là không bật được viewer lên hay lỗi gì bạn nhỉ

heocoi269

Newbie
Reactions
5
MR
0.051
mình đang dùng ubuntu 20 để chạy, bạn đang bị lỗi ở os nào, và lỗi là không bật được viewer lên hay lỗi gì bạn nhỉ
Mình cho chạy trên linux lite, chủ yếu muốn tiết kiệm. Tại mình thử nhiều bản linux thì thấy có ubuntu, xubuntu mình thử qua là chạy, mấy bản linux nhẹ k chạy được. K biết do thiếu thư viện nào k.

WindyLove

Senior
Reactions
163
MR
3.538
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình cho chạy trên linux lite, chủ yếu muốn tiết kiệm. Tại mình thử nhiều bản linux thì thấy có ubuntu, xubuntu mình thử qua là chạy, mấy bản linux nhẹ k chạy được. K biết do thiếu thư viện nào k.
Nếu tăng view mà giữ đc thì để mình thử trên VPS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
376,735
145,150
Latest member
Magicanoff

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week