Tăng View youtube chưa bao giờ dễ đến vậy (100% giữ được views)

ngoài ubuntu ra thì cài linux bản nào nhẹ để chạy nhỉ, chạy máy ảo nên cần càng nhẹ càng tốt
bạn sử dụng linux với các nền tảng gì : centos, ubuntu, debian, hay os nào đặc biệt hơn không, theo mình thấy ubuntu là ổn nhất, khá mượt và load cực kỳ nhẹ, 1 ip có thể chạy được 5 device nên cũng khá ổn

Thanks bạn nhé..View Youtube có giữ đc k bạn .Thấy tiêu đề là 100% mà phần thảo luận các bác lại nói chỉ giữ đc 50%
bác mà nghe lời theo chủ topic là giữ được 100% thì chắc cả forum mình 90% đều giàu lên dễ dàng hết. Nhìn cái topic là thấy mùi giật câu view rồi! :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_ah::popo_ah::popo_canny:

bác mà nghe lời theo chủ topic là giữ được 100% thì chắc cả forum mình 90% đều giàu lên dễ dàng hết. Nhìn cái topic là thấy mùi giật câu view rồi! :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_ah::popo_ah::popo_canny:
Làm em mừng hụt..Em muốn tăng view và sub cho Youtube mà khoai quá..Từ dùng dịch vị miễn phí lẫn trả phí đc 1 thời gian đều tụt hết.

Vậy để report topic này vì tiêu đề gây hiểu lầm và giật tít câu view! (100% giữ được view!)

Không biết sao chủ topic không xuất hiện trả lời mà bạn thì trả lời thay từ đầu đến cuối hay thiệt ? Cùng 1 người hen ?

Bạn naruto11188 và LiverpoolFC là cùng 1 người! Mình nói giỡn chơi nhưng không ngờ đây là sự thật luôn!

Link ref nếu các bạn ủng hộ tôi : https://sx-flood.com/register?ref=LiverpoolFC

Hèn gì thấy 2 bạn này luân phiên online và bạn LiverpoolFC rất nhiệt tình trả lời và giúp đỡ topic này 1 cách rất "thường xuyên" ...

@Shin @animax1991 @Toyry @cuipap1984

Bạn naruto11188 và LiverpoolFC là cùng 1 người! Mình nói giỡn chơi nhưng không ngờ đây là sự thật luôn!

Hèn gì thấy 2 bạn này luân phiên online và bạn LiverpoolFC rất nhiệt tình trả lời và giúp đỡ topic này 1 cách rất "thường xuyên" ...

Bình thường mình không xử lý phần clone chỉ có trường hợp nào spam cùng 1 nội dụng topic trc đó mình đã ban nên mình mới xử lý :popo_big_smile:

2 người nha bạn, kia là anh mình :) mình không có làm gì sai quy định mà :D

Làm em mừng hụt..Em muốn tăng view và sub cho Youtube mà khoai quá..Từ dùng dịch vị miễn phí lẫn trả phí đc 1 thời gian đều tụt hết.
bạn đã thử dùng sx-flood chưa, mình test thì khả năng tăng view và thứ hạng keyword rất ok, bạn thử xem nhé, có gì khó khăn thì inbox mình

bạn sử dụng linux với các nền tảng gì : centos, ubuntu, debian, hay os nào đặc biệt hơn không, theo mình thấy ubuntu là ổn nhất, khá mượt và load cực kỳ nhẹ, 1 ip có thể chạy được 5 device nên cũng khá ổn
Mình dùng máy ảo để cày thôi. Chạy ổn trên ubuntu và lubuntu. Còn mấy bản khác mình chạy không được, không biết do thiếu thư viện nào cần thiết để chạy không. Trên web chỉ cần add thư viện libatomic1

Last edited:
Mình dùng máy ảo để cày thôi. Chạy ổn trên ubuntu và lubuntu. Còn mấy bản khác mình chạy không được, không biết do thiếu thư viện nào cần thiết để chạy không. Trên web chỉ cần add thư viện libatomic1
mình đang dùng ubuntu 20 để chạy, bạn đang bị lỗi ở os nào, và lỗi là không bật được viewer lên hay lỗi gì bạn nhỉ

mình đang dùng ubuntu 20 để chạy, bạn đang bị lỗi ở os nào, và lỗi là không bật được viewer lên hay lỗi gì bạn nhỉ
Mình cho chạy trên linux lite, chủ yếu muốn tiết kiệm. Tại mình thử nhiều bản linux thì thấy có ubuntu, xubuntu mình thử qua là chạy, mấy bản linux nhẹ k chạy được. K biết do thiếu thư viện nào k.

Mình cho chạy trên linux lite, chủ yếu muốn tiết kiệm. Tại mình thử nhiều bản linux thì thấy có ubuntu, xubuntu mình thử qua là chạy, mấy bản linux nhẹ k chạy được. K biết do thiếu thư viện nào k.
Nếu tăng view mà giữ đc thì để mình thử trên VPS

Xin chào

Hôm nay tôi sẽ giới thiệu với các bạn một phần mềm dùng để tăng sự hiện diện của các bạn trên các nền tảng mạng xã hội : youtube, facebook, instagram, twitter, tiktok ( thời điểm hiện tại đã release cho youtube, các mạng xã hội còn lại đang được phát triển và sẽ release trong thời gian sắp tới )

Nó được phát triển bởi Daniel, ông chủ của trang web https://9hits.com một trang web đang có ranks global: 18,937 ở thời điểm tôi viết bài này, nên bạn hoàn toàn có thể tin tưởng vào các tính năng và độ trust của nó

Link ref nếu các bạn ủng hộ tôi : https://sx-flood.com/register?ref=LiverpoolFC

Link non ref : https://sx-flood.com

Bây giờ tôi sẽ nêu chi tiết hơn về các tính năng của sx-flood kèm với cách để các bạn có thể setup nó và mang lại nhiều lượt view, like, sub hơn ( tính năng comment sắp có )
  • Đăng ký tài khoản
  • Bạn có thể sử dụng 1 trong 2 link của tôi ở trên để đăng ký tài khoản sx-flood
  • View attachment 190594
  • Sau khi nhập đầy đủ thông tin bạn nhấn vào Sign Up để đăng ký tài khoản, ngay sau đó sẽ có một email về tài khoản mail của bạ, hãy check hộp thư đến hoặc thư rác, bạn sẽ nhận được đường link, hãy nhấn vào nó để active account

• Sx-flood Panel
  • Sau khi active xong chúng ta tiến hành login vào tài khoản với thông tin username/password đã được tạo ở trên, đây là giao diện quản trị của sx-flood, nó khá trực quan và dễ sử dụng
  • View attachment 190595
  • Chúng ta sẽ đi vào từng phần một để hiểu rõ các tính năng mà ta đang có với một tài khoản free

• Campaigns : add, list and extra slots

• - Add : dùng để add các khe cắm cho từng video youtube mà bạn đang muốn tăng view, like or sub
  • View attachment 190596
  • Ở đây chúng ta thấy các tính năng mà sx-flood cung cấp cho từng target bạn đang hướng tới, chúng ta sẽ đi từng target một nhé, các trường có dấu * đều là trường bắt buộc

+ Views
    • URL : nhập url mà bạn cần tăng view vào đây ( lưu ý không nhập dưới dạng playlist )
    • Title : phần tiêu đề bạn có thể nhập tùy ý để tiện cho việc quản lý
    • ID : là id mặc định của url, sx-flood sẽ tự gen id cho bạn
    • Bad IP : denied nếu bạn muốn nhận được tất cả các lượt view trên hệ thống của sx-flood, allowed nếu bạn chỉ muốn nhận được lượt view từ các ip có chất lượng cao nhất ( ở đây tôi chọn allow )
    • Amount : tổng số view mà bạn muốn url này nhận được
    • Duration : from to là thời gian trong một range mà bạn mong muốn, ví dụ nếu bạn set from 100 và to là 160 thì lượt view bạn nhận được sẽ là ngẫu nhiên từ 100s -> 160s
    • Frequency Capping : đây là giới hạn thời gian mà 1 ip được phép view lại video của bạn trong 24h, ví dụ bạn để bằng 0 thì là unlimited và trong 24h nó được phép view không giới hạn, nếu bạn để 86400 thì 1 ip chỉ được phép view video của bạn 1 lần duy nhất
    • Hourly Limit : số lượt xem mà url có thể nhận được trong 1 giờ

• Sau khi nhập đầy đủ các thông tin thì ấn create and close, bạn sẽ thấy url đó đã được add lên hệ thống của sx-flood và đang được nhận lượt view từ khắp nơi trên thế giới

• + Like và Sub thì các tính tùy chọn đều khá giống với view và rất đơn giản khi add
    • *NOTE : có một lưu ý là duy nhất chỉ có view là tự động, còn lại like và sub sẽ là tương tác từ người thật, phần này mình sẽ mô tả kỹ hơn ở phần setup và cày coin nhé

• List : đây là list các campaigns mà bạn đã add vào, bạn có thể dừng, sửa, xóa và clone nó ở đây
    • Extra Slots : với một tài khoản miễn phí bạn chỉ có 3 campaign, nếu bạn muốn add nhiều hơn bạn phải mua nó
    • Statistics : Actions Received Last 30 Days and Coin Earned Last 30 Days
    • Actions Received Last 30 : nó sẽ hiển thị bạn đã nhận được bao nhiêu view cho từng video trong 30 ngày
    • Coin Earned Last 30 Days : số coin bạn kiếm được trong 30 ngày
    • Socaial Viewer : Viewer Seassions, viewer slots, quick start, download
    • Viewer Seassions : số sesion mà bạn đang chạy sẽ được hiển thị ở đây, nó sẽ cho bạn biết session đó đang running, hay offline hay stop, chạy platform nào và version bao nhiêu
    • viewer slots : số slot mà bạn đã mua và sắp hết hạn
    • quickstart : hướng dẫn của admin cách để bạn có thể bắt đầu dễ dàng nhất
    • downloads : đây là các file cài đặt mà bạn sẽ download về để chạy với các platform tương ứng, nó có hỗ trợ đầy đủ gồm : Windows, Linux and MacOS
    • Store : Add funds, Upgrade account, campains slots, viewer slots, buy coins, histories
    • Bạn cần có tiền để có thể nâng cấp tài khoản lên premium hoặc vip, mua thêm slots and campaign or coins
    • Add fund : Sx-flood hỗ trợ các nền tảng thanh toán như Perfect money, webmoney, paypal và Crypto ( bitcoin, ethereum, litecoin and bitcoin cash ) bạn chỉ cần kick vào và nó khá đơn giản để nạp tiền
    • Upgrade account : sau khi đã add fund và tiền đã vào tài khoản bạn có thể tiến hành upgrade lên premium hoặc vip, nếu bạn mua với số tháng dài hơn bạn sẽ tiết kiệm được một khoản tiền ;)
    • View attachment 190597
    • Với acc free rate mà chúng ta nhận được khá thấp, chỉ 50%, ví dụ bạn view 1 video 100s và nhận được 5 coin, thì với acc premium đó sẽ là 7 và vip là 9 coin
    • Viewer sessions cho tài khoản vip là 15 : bạn chỉ có thể cắm tối đa 3 device để kiếm điểm với tài khoản free và 10 với premium, nếu muốn nhiều hơn bạn cần upgrade tài khoản lên hoặc mua viewer slots ở dưới
    • Campaing slots : số slots mà bạn có thể add được trên từng tài khoản lần lượt là 3 10 và 30 cho free, premium và vip
    • Campaign slots and viewer slots : số campagin và viewer mà bạn muốn mua thêm
    • Buy coin : nếu bạn không có vps hoặc muốn có điểm sẵn để chạy cho chiến dịch của mình, bạn có thể mua coin từ đó và bắt đầu luôn
    • Support : nếu bạn có bất cứ thắc mắc gì, hãy vào đây và create tickets, hệ thống của sx-flood luôn có người trực 24/7 và họ sẵn sàng trả lời bất kỳ thắc mắc nào từ bạn
    • Referrals : bạn có thể lấy link ref ở đây và đi chia sẻ để có thêm nhiều người sử dụng hơn, bạn có thể nhận được 10% số coin họ kiếm được trọn đời

• Quick start
    • Bạn truy cập vào Social Viewer -> Downloads để lấy link download cho platform tương ứng của bạn. After downloaded, please unzip it.

• Run the SX Flood Viewer!

• On Windows: Run the file sxflood.exe
    • View attachment 190598
    • Sau khi bật lên ta có giao diện như trên, để tiếp tục ta ấn vào Open Browser As rồi chọn chọn Chrome sau đó tiến hành đăng nhập 1 tài khoản gmail vào

*NOTE : bạn bắt buộc phải login gmail vào sx-flood và 1 tài khoản gmail chỉ có thể sử dụng tối đa cho 3 device nếu không bạn sẽ nhận được thông báo lỗi và bạn sẽ không kiếm được điểm

Your Token : token này ta sẽ lấy trong profile
    • View attachment 190599
    • Với exchangeg types hiện tại chỉ có youtobe, các mạng xã hội khác sẽ được phát triển trong thời gian sắp tới

Exchange targets : ở đây ta có thể chọn views, likes, subs, tùy vào từng nhu cầu của chiến dịch, chúng ta sẽ đi sâu hơn 1 chút ở phần này
      • Views : sau khi chọn view chúng ta ấn start để bắt đầu kiếm coin, một cửa sổ bật lên và bạn nhìn thấy các video của người khác trên hệ thống đang chạy ( để ý xem tài khoản gmail trên trang bật lên đã login hay chưa, thi thoảng nó sẽ bị log out và chúng ta cần đăng nhập lại ) số coin mà bạn kiếm được phụ thuộc vào rate của Account Type và thời gian view video đó
      • Bạn cần ấn link video hiện lên và chờ giây đếm lùi để có thể ấn verify ( giây đếm lùi là ngẫu nhiên ), xác nhận đã like, nhận điểm và tiếp tục với các video khác, số coin mà bạn kiếm được phụ thuộc vào rate của Account Type, với acc vip 1 like của bạn sẽ là 90 coin
      • Subs : tương tự như like, bạn cần sub kênh của cửa sổ bật lên, chờ giây lùi để có thể verify nó và nhận về coin với 90 coin cho tài khoản vip và 50 coin cho tài khoản thường
      • Một ngày tôi có thể claim hàng chục nghìn coin, nó giúp tôi chạy khá là thoải mái với 15 campaigns

• On Linux: bạn tiến hành cd vào thư mục sẽ download sx-flood về chạy lệnh
      • Wget https://sx-flood.com/public/downloads/sxf-linux.zip
      • Sau đó tiến hành giải nén nó : unzip sxf-linux.zip
      • Sau đó cấp quyền cho thư mục đã được giải nén : chmod 777 –R ./ sxf-linux
      • Tiếp đến bạn cd vào thư mục sxf-linux và chạy lệnh ./sxflood
      • Trên đây là các lệnh cần thực hiện để có thể chạy cho linux, ở đây tôi sử dụng Ubuntu 18 bản cmd có cài remote desktop
      • Nếu bạn sử dụng centos 7 và gặp lỗi sau thì có thể do thiếu thư viện
      • View attachment 190601
      • Nếu gặp lỗi trên bạn chỉ cần cài đặt thêm bằng câu lệnh : yum install libatomic –y
      • OK, hãy thử lại xem, nó work, khá ổn ;)
      • Bạn có thể tham khảo thêm DOC ở link này nhé
      • https://docs.sx-flood.com/
      • Chúc các bạn thành công!
kênh bật kiếm tiền rồi dùng có bị die kênh ko bạn hay vẫn ko sao hay chi cho cho kênh chưa bật kiếm tiền

:D:D kênh bkt hay không bkt thì cũng thế, kiểu này là Die Spam liền , bạn sẽ nhậnđược mail die kênh spam, siêu dữ liệu...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom