Tặng phần mềm SEO Mass SEO Content lần 2: Update tính năng tăng traffic thật tự động

free4all

Junior
Reactions
42
MR
0.001
Phần mềm Mass SEO Content có lẽ là anh em MMO cũng khá nhiều người biết đến thông qua việc tặng Key bản quyền lần 1 rồi.

Nhân việc phần mềm update lên phiên bản 2.2 với những tính năng BÁ ĐẠO hơn nên Aloxovn Team tiếp tục mở đợt tặng Key lần thứ 2 để anh em trải nghiệm, đánh giá và ủng hộ cho Aloxovn Team.

Những tính năng điển hình của Mass SEO Content tại phiên bản 2.2 như sau:
  • Tăng số lượng webiste vệ tinh chuẩn SEO từ 1.000 site lên đến gần 5.000 webiste và đang tiếp tục cập nhật thêm.
  • Tích hợp hệ thống View tăng Traffic Webiste: đưa hàng ngàn traffic từ hàng ngàn IP về website của bạn mỗi ngày qua việc biến mỗi người đăng tin sẽ đóng vai trò là 1 “máy chủ View”. Người này view webiste cho người kia, tạo nên 1 mạng nhền nhện khổng lồ view lẫn nhau với traffic thực (hoàn toàn tự động). Cơ chế view thông qua việc phần mềm tự vào view bài viết trên site vệ tinh –> View vào backlink bạn đặt trong bài viết đó để vào trang chính của bạn –> Khi vào rồi thì click thêm 1 link khác trong trang sau đó mới thoát ra.
  • Longtail keyword tool: Tìm ra hàng ngàn từ khóa ngách, từ khóa dài (longtail keyword) để anh em SEO
  • Tích hợp Tool Ping: Sau khi bài viết được đăng lên các website vệ tinh thì sẽ được tự động ping lên các bộ máy tìm kiếm để webiste được các bộ máy tìm kiếm index tốt hơn.
  • Fix tất cả các lỗi tồn động ở các bản cũ để phần mềm chạy mượt hơn, dễ dàng hơn.

Traffic về webiste của bạn thông qua tính năng view của Mass SEO Content​

Anh em nào quan tâm vui lòng cmt tại topic này sao đó điền thông tin theo mẫu sau (sau khi đã tải và cài đặt phần mềm nhé):
Form đăng ký: http://goo.gl/Y5GVLw
Lưu ý:
- Mỗi bác chỉ được cấp 1 key (1 tháng) thôi nhé và bác nào đã đăng ký lần 1 mà hết hạn thì vui lòng không xin lần 2, nếu muốn tiếp tục trải nghiệm thì vui lòng chuyển sang máy tính khác nhé.
- Do time không có quá nhiều nên em sẽ cấp key vào buổi tối mỗi ngày, Thứ 7, chủ nhật thì em ko online được luôn nên khất đến thứ 2 tuần sau, rất mong các bác thông cảm.

Link download phần mềm: tại đây -> Vào thư mục Mass SEO Content để tải nhé (với win 7,8 các bác nhớ chạy phần mềm bằng quyền Administrtor nhé, click chuột phải chọn Run as Administrator)

Hỗ trợ: Các thắc mắc về phần mềm các bác có thể post tại đây hoặc với những lỗi quá khó không trình bay hết được lên đây thì chat vs nick yahoo là : aloxovn_hn hoặc thanhnh169 để được hỗ trợ nhé.
Chi tiết về phần mềm có thể xem tại: http://www.phanmemseo.info hoặc http://www.aloxovn.com
Phần mềm SEO Mass SEO Content có hiệu quả không ? Lời giải đáp phần nào tại đây
Chúc các bạn thành công với Mass SEO Content và mong được sự phản hồi góp ý của các bạn !

Last edited:
Bác có email là vuhuyn07@**** vui lòng tải và cài đặt phần mềm sau đó mới điền ID vào form bác nhé, thanks !

Bác có email là vuhuyn07@**** vui lòng tải và cài đặt phần mềm sau đó mới điền ID vào form bác nhé, thanks !
Bạn ơi cho mình đã gửi mail xin một key :D YH : [email protected]

Nhờ bạn :D

Giá bao nhiêu nhỉ? ghét nhất mấy bác vietnam bán phần mềm mà vào cả web đều không có giá, buôn bán kiểu gì vậy không biết.

Giá bao nhiêu nhỉ? ghét nhất mấy bác vietnam bán phần mềm mà vào cả web đều không có giá, buôn bán kiểu gì vậy không biết.
Trên Aloxovn.Com có bảng giá mà bạn ơi và cũng đã update lên các trang vệ tinh còn lại rồi ạ, cũng thanks bác đã nhắc :) !

Last edited:
Em là như theo hướng dẫn rồi bác ơi , key đâu ạ
Cuối ngày em tổng kết gửi cho các bác, hiện tại chưa có key các bác vẫn có thể click vào dùng thử để dùng thử phần mềm full chức năng !

đã đăng ký theo form :)

Tăng traffic như nào vậy bác
Đây bạn:

Tích hợp hệ thống View tăng Traffic Webiste:
đưa hàng ngàn traffic từ hàng ngàn IP về website của bạn mỗi ngày qua việc biến mỗi người đăng tin sẽ đóng vai trò là 1 “máy chủ View”. Người này view webiste cho người kia, tạo nên 1 mạng nhền nhện khổng lồ view lẫn nhau với traffic thực (hoàn toàn tự động). Cơ chế view thông qua việc phần mềm tự vào view bài viết trên site vệ tinh –> View vào backlink bạn đặt trong bài viết đó để vào trang chính của bạn –> Khi vào rồi thì click thêm 1 link khác trong trang sau đó mới thoát ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,880
Latest member
toando
Back
Top Bottom