Help Tăng Limit Withdraw cho PP US

suvuong

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Insuree Balance
0
Lúc trước mình đăng kí bừa thông tin PP US ( Tên,Address toàn tự bịa )
Giờ withdraw thì PP US nó hạn chế $500 / tháng

Nó có bảo chọn 2 trong 3 tuỳ chọn :
1. Confirm your Social Security Number
2. Confirm a bank account
3. Link and confirm your debit or credit card
=>
1 . về việc này thì confirm SSN là ko thể đc rồi. do info tự bịa :( ( hay tự chế đc ko nhỉ :D có dư cái số SSN của ng thân :D)
2. Đã xong
3. Mình muốn hỏi có nên confirm = debit card ko ? (xài dạng giống muabank.vn ) nhưng muabank.vn thì cũng là dạng trustcard cho PP VN nên ko biết có làm limit PP US của mình ko :(
Và có nên mua AVS VCC ko hay chỉ VCC là đc ?

Mong ae ai có kinh nghiệm chỉ giáo giúp mình với :(
Và thường thì acc pp US nên confirm SSN hay là confirm debit card vậy ?
Thanks ae !

@MUABANK

Last edited:
Có cái nào thì dùng cái ấy thôi bạn, nếu tìm đc SSN thì Confirm your Social Security Number, còn không thì Link and confirm your debit or credit card. Mấy cái card của VN dùng cũng đc, add vào vào confirm xong thì cũng hết giới hạn limited 500$, nhưng nếu có điều kiện thì nên dùng VCC AVS do bank US phát hành.

vcc mà táng cho nhanh cậu :(

Cảm ơn ae. Nhưng vcc mà đầu bin của bank vn thì có sao ko mọi ng.
Còn ssn thì ko biết đc ko do info bịa đại mà ... hay ssn nào add vô cũng đc nhỉ :D

Cảm ơn ae. Nhưng vcc mà đầu bin của bank vn thì có sao ko mọi ng.
Còn ssn thì ko biết đc ko do info bịa đại mà ... hay ssn nào add vô cũng đc nhỉ :D

SSN phải trùng last name mới được bạn. Dùng VCC Việt Nam vẫn được, tuy nhiên có an toàn hay không thì khó nói.

Bác không cần là công dân US mới dùng PP đc, tất nhiên chỉ công dân US mới có SSN.

Không cần SSN đâu bác ợ, ví dụ như du học sinh hoặc làm cho công ty Mỹ có hợp đồng (khả năng sau này có thẻ xanh) thì dùng PP US bình thường Unlimited không giới hạn gì cả.

PP US và Canada thì verify qua bank US, nếu PP yêu cầu add card Visa thì add vào và AVS nên trùng với info đã khai trên PP là tốt nhất.

Mình thắc mắc là bạn có bank US hợp pháp thì mở Visa với nhà băng có gì khó đâu?

Hay là bạn mua bank ở ngoài mà theo mình được biết thì bank này là Full info hacked của người Mỹ để tạo bank, bạn sử dụng là rủi ro cao đó...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom