Event Tặng Gmail miển phí cho AE dùng hằng ngày

Status
Not open for further replies.
20p nửa
có ae nào đang hóng k

đợt 1 mgày 30/5
có 5 cái dùng được

boloeaut88
twognana12
kimnana84
harosi819
thegodone82
digsum74
hanxenghu713
thereagan835
kahue91
towasnana12
s8jdue834
kimnaiew92

pass: pqpqpqpqpq

lượt tiếp vào 3h chiều

vào chậm, dc có 1 cái

giờ của thớt là giờ dây thun.nên chán chả thèm hóng nữa ... kêu 15h mà giờ đã là 16h16p

Last edited by a moderator:
Xin lỗi các bạn. Chiều nay k có ngồi mây tính. Chạy xe mây đi xa. Thật lòng xin lỗi. Tối e share luôn ạ.

5 gmail ngày 31/5/2016

joineus83
jiehsuuq92
yock2826
towahnana224
skieid942
twoanana113
kssgtoait942
kiwtu85
toppicthe82
s8482jsfhz
thesow826
kbusaekt193

vì côg việc k thể onl 24/24h nên mình sẻ share bất kỳ time nào trong ngày, và tìm người có duyên,
thanks all

5 gmail ngày 31/5/2016

joineus83
jiehsuuq92
yock2826
towahnana224
skieid942
twoanana113
kssgtoait942
kiwtu85
toppicthe82
s8482jsfhz
thesow826
kbusaekt193

vì côg việc k thể onl 24/24h nên mình sẻ share bất kỳ time nào trong ngày, và tìm người có duyên,
thanks all
Đã hết

even nhỏ nhưng mà vui vãi nhỉ :D kiểu giống như phát kẹo là trẻ trâu bu vào bốc hốt :V
mai 1/6 rồi bạn ơi

thớt này làm event kiểu chộp giật.theo đoán thì dịch vụ cụng chộp giật ko kém...CON MA NHÀ HỌ HỨA + thời gian dây thun :mad:

Đôi lời chia sẻ: :)
đã gọi là random time thì phải thế, chứ cố định chính xác giờ phút để các bác tranh nhau, chắc gì còn vui nữa. Nếu đánh giá dịch vụ chộp giật thì bạn cũng ko cần hóng topic này nữa :)

bác chưa đọc hết nhưgn4 comment và những lần phát gmail
bạn chưa dùng dịch vụ thì cũng ko nên suy diễn về dịch vụ họ là chộp giật! :) có thể gây ảnh hưởng đến uy tín của họ!
Việc họ ko thực hiện như đã hứa họ cũng đã xin lỗi và đưa lý do rõ ràng!

bạn chưa dùng dịch vụ thì cũng ko nên suy diễn về dịch vụ họ là chộp giật! :) có thể gây ảnh hưởng đến uy tín của họ!
Việc họ ko thực hiện như đã hứa họ cũng đã xin lỗi và đưa lý do rõ ràng!
1 lần ko nói...2-3 lần :v nhìn cách làm việc thì biết rõ rồi......giờ giả sử mình cầm cây đập 1 phát vào đầu bạn xong mình xin lỗi mình lỡ tay..xong ngày mai ngày mốt mình đều làm như thế xong mình tiếp tục xin lỗi thì cũng dc hả bạn....mình ko tranh luận với bạn làm gì.STOP nhé

1 lần ko nói...2-3 lần :v nhìn cách làm việc thì biết rõ rồi......giờ giả sử mình cầm cây đập 1 phát vào đầu bạn xong mình xin lỗi mình lỡ tay..xong ngày mai ngày mốt mình đều làm như thế xong mình tiếp tục xin lỗi thì cũng dc hả bạn....mình ko tranh luận với bạn làm gì.STOP nhé
Vậy tức là bạn rất hóng cái sự kiện này :D , còn mình vào hàng ngày, đúng lúc có mail thì lấy, ko thì thôi. Cũng ko quan tâm lắm đên lời chủ topic hứa giờ nọ giờ kia, miễn là ngày nào cũng có event :D
P.S: Tội ngộ sát và cố sát là 2 tội khác nhau đó nhé :D

Vậy tức là bạn rất hóng cái sự kiện này :D , còn mình vào hàng ngày, đúng lúc có mail thì lấy, ko thì thôi. Cũng ko quan tâm lắm đên lời chủ topic hứa giờ nọ giờ kia, miễn là ngày nào cũng có event :D
P.S: Tội ngộ sát và cố sát là 2 tội khác nhau đó nhé :D
newbie mà.hóng để dc vài cái gmail free hi vọng kiếm dc chút tiền ăn mỳ tôm..nhưng hụt hẫng :'( F5 luốn liệt dương ý lộn liệt tay mà ko thấy bác thớt đâu :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week