Tặng Free 0.02 đến 0.1$ pp tùy thích Khi tham gia kiếm tại đây với mình

Status
Not open for further replies.

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Mod đâu ,chém ông này giùm cái ,toàn post bài vớ vẩn , thông tin mập mờ ,xử lí ngay tránh để mem ăn Cam Quýt :(

Upvote 0

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
678
MR
0.554
Follow me on Facebook
Ai biết tên này làm nghề gì lên thông báo cho anh em biết với. Mờ ám quá . Hôm qua thì nói nhiều tiền quá quán lý không nổi hôm nay lại đòi phát bonus

Upvote 0
ko phải là bonus dễ dàng đâu mấy bạn ! pm thỏa thuận 2 bên đồng ý tham gia mới bonus còn ko làm gì có mà mấy bạn nói thế ! chẳng qua là tớ ko thích nói tuyển thôi

Upvote 0
ko phải là bonus dễ dàng đâu mấy bạn ! pm thỏa thuận 2 bên đồng ý tham gia mới bonus còn ko làm gì có mà mấy bạn nói thế ! chẳng qua là tớ ko thích nói tuyển thôi
Ko ai cấm bạn quảng cáo ,tuyển người nhưng làm cái gì nó cũng phải rõ ràng, rành mạch người đọc người ta mới có thông tin để mà cân nhắc .Bạn cứ thẩy lên cái title giật gân rồi chỉ làm vài dòng + thêm cái nick yahoo thế kia thì ai biết bạn định làm gì .Hôm qua thì làm quả topic nhiều tiền quá ko quản lí nổi gạch đá đã bay loạn xạ rồi, hôm nay lại thêm 1 topic kiểu này nữa .Nói thật Mod 4room này quá hiền chứ gặp phải room mình quản lí thì del thẳng tay ko phải ý kiến

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,826
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week