Tutorial Tặng các bạn MMO 1 coin mới.

Please stop the enagagement bot on socialxbot twitter and stop creating multiple account because there's no free coin distribution you have to pay to get the coin.

Dừng ngay việc thảo luận trên twitter của SocialBot lại, tạo nhiều tài khoản vô ích thôi, các chú phải trả tiền cho anh mới mong nhận được coin nhé :rolleyes:

Please stop the enagagement bot on socialxbot twitter and stop creating multiple account because there's no free coin distribution you have to pay to get the coin.

Dừng ngay việc thảo luận trên twitter của SocialBot lại, tạo nhiều tài khoản vô ích thôi, các chú phải trả tiền cho anh mới mong nhận được coin nhé :rolleyes:
là sao hả bạn. H tớ mới đang chuẩn bị tạo

éo nào, mới vừa mua 50 acc tw

mấy thằng lão ngắn vãi.đã bảo retw thôi còn đua đòi comment :mad:

Cũng khó nhai à nha :D tự ăn còn mập mờ giờ bọn trẩu vô nữa :O

là sao hả bạn. H tớ mới đang chuẩn bị tạo
Admin nó nói vậy, tớ chỉ dịch lại theo văn nói thôi. Nôm na là nó không phát coin miễn phí giống STR, phải trả tiền mới nhận được. Và
ĐỪNG CÓ LẢM NHẢM TRÊN TWITTER CỦA NÓ NỮA, IM LẶNG MÀ BẤM RETWEET THÔI.
Có hơn chục comment mà chỉ có 2 comment của bọn Tây, còn lại của VN hết. Ai comment mà đọc được dòng này thì vào mà xóa đi nhé,
éo nào, mới vừa mua 50 acc tw
Đã mua rồi thì cứ chơi tới thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week