Tutorial Tặng các bạn MMO 1 coin mới.

retweet là chỉ việc reply comment lại thôi phải kthớt ?Follow rồi reply lại là xong ?

retweet là chỉ việc reply comment lại thôi phải kthớt ?Follow rồi reply lại là xong ?

Retweet là giống kiểu ấn like vậy đó bạn. Tìm chữ đó trong cái link thớt đã đưa và ấn Retweet rồi xong

bữa trc bác candylop lập thread mua acc Twitter để dành chơi cái này ah :D:D:D:D

Có khi nào nó bonus qua cái email dùng để đăng ký twitter ko nhỉ?

Những việc tà đạo khác các bạn tự hiểu rồi, khỏi cần trình bày nhé. Mình mà trình bày thì làm mất cả hình tượng thanh niên nghiêm túc 2014 mất hí hí.

*** hỉu gì cả, bảo retweet vào 2 cái link rồi ngóng xem có gì thú vị từ đó???

Hình như ko thể dò dc email dùng để tạo acc twitter cũng người khác đúng ko ae?

sao Mình đọc nó có bảo retwitter dc thưởng đâu.nó chỉ bảo plz retwitter 2 cái trang kia thôi :oops:

Đọc kỹ bài viết nhé bạn. Chứ pub link tới đây không tốt lắm :)

Nói chung là hướng dẫn rõ thế kia, ae con thắc mắc gì nữa. giờ chỉ ngồi đợi 1 là ăn 2 là không ăn thôi :cool::cool::cool::cool::cool:

[qoute]Users will also be able to buy SocialxBot through the Twitter platform again a Bitcoin address
has to be specified. Using the pure trade command Twitter will enable users to buy SocialxBot
from an exchange and SocialxBot coins will be deposited into the users SocialxBot Twitter
account. Buy orders can also be set using the normal trading command, buy orders can be set at
specific prices for the use of individuals and traders. [/quote]

:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week