Event Tặng 1 sân đá bóng free tuần sau

Status
Not open for further replies.
Vãi cả tặng... Ý ông là thuê sân cho ae đá hay tặng nguyên cái sân vậy ông ê

Theo cách hiểu của mình thì khả năng THỚT đã trót thuê sân NƯỚC HÀM vào ngày thứ 2 lúc 16:00-17:30 nhưng do đội nhóm bên THỚT bận ko đến đá được và chắc bên cho thuê cũng ko hoàn lại tiền được nên TẶNG lại sân cho bà con nào rảnh thì qua đá bi, nhầm đá bóng, à phải là đá banh :D

Còn nếu thớt là chủ đầu tư của sân đó luôn thì VIP quá, làm quen gấp mới đc :popo_beauty:

rất tiếc, thớt hông có nhu cầu làm quen ĐL nhá!! :D:D:D ... và đúng là chủ sân :p:p:p

ý là donate cho 4rum nguyên cái sân bóng hả?? bán lại dc k?!
mình đặt sân vào thời gian và địa điểm như trên mà ko đá dc nên tặng lại mấy ae đi đá rèn luyện sk
nhấc mông lên đi đá đi thôi ae
ngồi nhiều dễ bị trĩ lắm :p~~

Theo cách hiểu của mình thì khả năng THỚT đã trót thuê sân NƯỚC HÀM vào ngày thứ 2 lúc 16:00-17:30 nhưng do đội nhóm bên THỚT bận ko đến đá được và chắc bên cho thuê cũng ko hoàn lại tiền được nên TẶNG lại sân cho bà con nào rảnh thì qua đá bi, nhầm đá bóng, à phải là đá banh :D

Còn nếu thớt là chủ đầu tư của sân đó luôn thì VIP quá, làm quen gấp mới đc :popo_beauty:
bro có khác, nói trúng phóc
mình đặt sân vào thời gian và địa điểm như trên mà ko đá dc nên tặng lại mấy ae đi đá rèn luyện sk

hí hí , đọc nhah quá tưởng tặng lun cái sân, tiếc ko ở ngoài đó bác ak, thank tinh thần của bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,063
169,451
Latest member
truongthanhtu

Most viewed of week

Most discussed of week