Tạm biệt youtube thôi

Status
Not open for further replies.
nó save link video trước rồi
hn nó rp 1 video
mai nó rp 1 video
bao giờ xoá video thì riêng tư nó mới ko rp đc
nghỉ ytb thôi

vậy chỉ còn cách xóa hết các video thôi để bảo vệ tiền thôi
Xóa video nó ko tổng kết tiền được làm sao pay cho bác. Trc thằng freedom ko paid mình support nó nói do mình xóa hết video nên ko thanh toán.

Xóa video nó ko tổng kết tiền được làm sao pay cho bác. Trc thằng freedom ko paid mình support nó nói do mình xóa hết video nên ko thanh toán.

Thôi anh em làm ăn chân chính thôi , ra ngoài đường kiếm gì làm ăn kiếm sống thôi

minh choi quiz

Bác kia chơi freedom nên mình ko biết xóa video có tiền hay ko , chứ mình chơi quiz thì dù xóa sạch nó cũng trả tiền cho mình .
Có kênh kia để riêng tư hết tưởng an toàn ai ngờ nó cũng report cho bằng được , đã cắn đúng là phải cắn cho chết mới thôi .

Bác kia chơi freedom nên mình ko biết xóa video có tiền hay ko , chứ mình chơi quiz thì dù xóa sạch nó cũng trả tiền cho mình .
Có kênh kia để riêng tư hết tưởng an toàn ai ngờ nó cũng report cho bằng được , đã cắn đúng là phải cắn cho chết mới thôi .

híc nguy hiểm thật, thôi thì đành câu nguyện vậy, mình còn 2 kênh ở quiz mỗi kênh mỗi ngay duoc 5$, cố gắng qua cơn lũ vậy

Kênh làm về chủ đề gi vậy, hic các nẻt giờ lộn xộn vậy cố gắng build kênh lớn xin vào net lớn
Kênh tổng hợp mà nó còn đá. Sống với nó hơn năm nay rồi, hôm nay hồn nhiên đá voãi

ohhh mấy bác nghỉ rồi tung cách seo cho newbie như em học hỏi với ! toàn lẹt đẹt 1,2 $ ngày nên chả bik cảm giác bị đá kênh với RP như nào ! mà em up 120 video rồi mà hok thấy khá hơn xíu nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week