• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tạm biệt youtube thôi

Status
Not open for further replies.

Wonbin

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Hôm nay lại 1 kênh chính của Net bị thêm 1 cảnh cáo là 2 cảnh cáo, các kênh lần lượt ra đi, mà Net thì ko kênh nào cho vào! Em phải để chế độ riêng tư hết toàn bộ video rùi, nằm im chờ đến 15 quiz cập nhât tiền thôi. Ko là mất trắng, toàn bọn nhận bản quyền vớ vẩn mà mình ko dám kháng nghị lài vì 2 xẹo rùi! HÍc giờ ko biết sống sao đây!

Hôm nay lại 1 kênh chính của Net bị thêm 1 cảnh cáo là 2 cảnh cáo, các kênh lần lượt ra đi, mà Net thì ko kênh nào cho vào! Em phải để chế độ riêng tư hết toàn bộ video rùi, nằm im chờ đến 15 quiz cập nhât tiền thôi. Ko là mất trắng, toàn bọn nhận bản quyền vớ vẩn mà mình ko dám kháng nghị lài vì 2 xẹo rùi! HÍc giờ ko biết sống sao đây!

Riêng tư cũng bị report được nhé , mới bị xong , bạn nên cẩn thận !

chổ nào khắc nghiệt, khó khăn thì đầy tiềm năng...chịu nhiệt ko nổi thì lướt thôi...

chổ nào khắc nghiệt, khó khăn thì đầy tiềm năng...chịu nhiệt ko nổi thì lướt thôi...

bác chịu đượcgiú em cái, 2 kênh chính bị 2 xẹo, giờ Net ko vào được, bác cao thủ thì bày cho anh em kiếm cơm, chứ đừng nói kiểu vậy, lại giống bon report nhau để rồi anh em phải khổ, đúng là Việt Nam đã nghèo lại còn đánh nhau chứ ko nâng đỡ nhau!

thật ra chẳng có gì pro hay ko pro...chúng nó report vì chúng nó muốn dọn rác giúp anh em thôi...quan trọng là bác làm gì, thể loại ra sao? suy nghỉ đi...vì chẳng ai giúp ai. Tôi vẫn tự thân vận động, nhỏ lẻ và lựa chọn nhiều chủ để để tránh đám report đó.

do mình và bản thân mình chọn đường thôi. chẳng có gì tuyệt đối cả...

bác chịu đượcgiú em cái, 2 kênh chính bị 2 xẹo, giờ Net ko vào được, bác cao thủ thì bày cho anh em kiếm cơm, chứ đừng nói kiểu vậy, lại giống bon report nhau để rồi anh em phải khổ, đúng là Việt Nam đã nghèo lại còn đánh nhau chứ ko nâng đỡ nhau!

thật ra chẳng có gì pro hay ko pro...chúng nó report vì chúng nó muốn dọn rác giúp anh em thôi...quan trọng là bác làm gì, thể loại ra sao? suy nghỉ đi...vì chẳng ai giúp ai. Tôi vẫn tự thân vận động, nhỏ lẻ và lựa chọn nhiều chủ để để tránh đám report đó.

do mình và bản thân mình chọn đường thôi. chẳng có gì tuyệt đối cả...

Ok đã hiểu, thanks ^^

Mình up video A lên rồi search những videos nội dung tương tự rồi lấy link chúng cho vào tool report là chúng tiêu hả ta.

vẫn đủ ăn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back