Event Tạm biệt 2023 - chào đón 2024 : TẶNG 1.000.000 VNĐ - 5.000.000 VNĐ

Status
Not open for further replies.
Mỗi mùa xuân sang, mẹ tôi già thêm một tuổi :popo_too_sad: , nên không có gì đáng vui. Niềm vui chỉ có thể xảy ra khi mình trúng giải event này 😍

chúc cả nhà sang năm mới nhiều tài lộc nhé !

Tài lộc tràn đầy nhé Anh Em bám nghề MMO thêm 40 năm nữa rồi nghỉ hưu.

lâu rồi mới quay vào room thì lại gặp event của bác.
Đồng chí vẫn đang ở Huế đấy chứ ? qua tết Tây mình đang có lịch ép ctac ở Phú Hội 2 ngày mà mình vẫn chưa chốt, đang định kiếm bài chuồn chứ lười đi quá =)) nếu đi đc thì giao lưu vài lon ko dấu lẫn có dấu nhé :popo_smile:

lấy số may mắn :D 273

Lần này bị lệch số rồi cựu mod ơi, có 1 số người bị loại nên cmt sẽ bị xóa, ko có time túc trực 24/24 nên giờ mới onl để thi hành án đc-> Số bị giảm :popo_ah:

Tiếp tục với con số may mắn 275 :ami_fat_cat_112:

Chúc anh em năm mới tấn tài tấn lộc;)

Comment lần 2, hôm qua mất 1 lần comment vì bận huhuhu.... Cám ơn anh vip @vansutuyduyen

Ủa chứ hiện tại đồng chí đang CỞI à, giờ này cởi khó nhìn lắm nha, thường thì mềnh chỉ cởi trong 2 trường hợp : 1 là lúc tắm, 2 là lúc chịch thôi, chứ đang onl ở 4r cmt event mà cũng cởi thì ... :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah:

p/s : đừng rep kẻo bị loại, nhắc dùm vì đồng chí cmt 2 lần trong hôm nay rồi =))

Các bác nhường em giải đi ạ 🥺
Chứ em ngày nào cũng đi bộ 12km từ cầu Đuống lên cầu Long Biên khổ lém lương có 6tr8 😭😭😭 cho em giải để em có tiền mua cháo 😂😂😂
Thôi nay em cmt hết 2 lần r có gì mai em rep các bác =]]

Các bác nhường em giải đi ạ 🥺
Chứ em ngày nào cũng đi bộ 12km từ cầu Đuống lên cầu Long Biên khổ lém lương có 6tr8 😭😭😭 cho em giải để em có tiền mua cháo 😂😂😂
Thôi nay em cmt hết 2 lần r có gì mai em rep các bác =]]
tui vô lương đây nè,nhường gì! :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Lấy số #282, có dự cảm số này tất trúng! :ami_fat_cat_043:

Chúc anh em năm mới phát tài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,872
170,935