Tầm 20tr thì đầu tư vào gì an toàn nhanh kiếm lợi

hic! bạn kia hỏi thật mà nhiều bạn cứ như đùa ấy nhỉ! đang có gần 100 mil hết chỗ quay vòng vốn nằm trong két đây!

Upvote 0
hic! bạn kia hỏi thật mà nhiều bạn cứ như đùa ấy nhỉ! đang có gần 100 mil hết chỗ quay vòng vốn nằm trong két đây!
chờ 1 thág nữa đi r coi tụi DIG với PV ntn r đổ vô. PV thì 3 thág hoàn vốn. Cơ hội thì nhiều nhưg ít ng nắm đc@@

Upvote 0
chờ 1 thág nữa đi r coi tụi DIG với PV ntn r đổ vô. PV thì 3 thág hoàn vốn. Cơ hội thì nhiều nhưg ít ng nắm đc@@
uh! như mình đây toàn cho vay ở ngoài an toàn cần có người giúp thu hồi vốn luôn nhưng dạo này không có khách nên chắc phải chuyển sang cả mấy vụ đầu tư on nữa!

Upvote 0
uh! như mình đây toàn cho vay ở ngoài an toàn cần có người giúp thu hồi vốn luôn nhưng dạo này không có khách nên chắc phải chuyển sang cả mấy vụ đầu tư on nữa!
qua MMG nghiên cứu mấy vụ invest dài hạn kìa

Upvote 0
an toàn và nhanh ít khi đi đôi với nhau :D

Upvote 0
buôn người qua biên giới. Lấy 20 triệu dụ gái , sau đó đem qua quảng châu trung quốc bán

Upvote 0
Xoắn làm gì, ra quất con lô hoặc 3 càng 20 củ ... giàu ngay lập tức ...

Upvote 0
Upvote 0
Nhiều người cứ mở mồm ra là nói đến lợi nhuận mà sao không nói mình có thể chấp nhận rủi ro bao nhiêu % nhỉ ?

Có thánh nào vào phân tích hộ đầu tư vào đâu lợi nhuận ? %, rủi ro ? % cho nó rõ ràng, cụ thể với. Đâu đâu cũng toàn thấy phán chung chung.

Có tiền bỏ vô đây... là ăn...... vãi :eek:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week