Tại sao vps azure nhanh die?

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Insuree Balance
0
sau mấy hôm mày mò thử về VPS .
Mình mua acc azure rồi tạo VPS. 2 lần thì cả 2 lần đều die chưa đến 1 ngày.

Log vào thì báo : Remove desktop Disconnect
log trên azure thì báo : Stop

Mình treo vps kiếm tí cháo mà ko biết lí do tại sao lại cứ die hoài vậy >.< Ko biết có ai biết lí do ko nhỉ :(

Rồi ai tư vấn cho mình mua vps thế nào để có thể live lâu với :(
(Mới tham gia trò treo VPS này nên mình gần như gà 100% luôn >.< mong các bác đừng cười)

BỞI VÌ CHÚNG TA KHÔNG PHẢI NGƯỜI TRONG TẤT CẢ CÁC NƯỚC ĐƯỢC CHO PHÉP! =))

biết 1 chỗ sell vps bao live full month :D

:rolleyes: chỉ có dân trong nghề mới biết,tiền nào của nấy thôi các bợn

bao live thì já fải chát hơn rồi mấy má :rolleyes:
ram 1gb, 1 core já 9$/tháng :D

có đợt tết, VPS live trâu > 25 ngày ...

nhưng do nhiều người dùng CC reg vps quá, nên thời gian này, nó gay gắt hơn, die rất nhanh, từ chưa tới 1 ngày hoặc gần 2 ngày

vì dùng cào cào đâm chém ,
hoặc free trial 200$ credit start
MPN 100$ hết credit xài thử vps đi chứ sao , điển hình như acc MPN bên tieuphong creat max 20 vps tầm 1,5 day hết credit trong acc phải dùng cc để upgrade lên pay @s ko thì vps cũng đi hết:p

Mấy bác chơi treo vps thời gian này móm là cái chắc. VPS cứ 1-2 ngày là die, có khi nửa ngày đã die. Mình bị die liên tục 5 ngày liền nản nghỉ chơi luôn, hên là chơi hàng bh nên được refund, chứ ko lỗ sặc máu, đành chờ vài tuần nữa coi sao.

vì dùng cào cào đâm chém ,
hoặc free trial 200$ credit start
MPN 100$ hết credit xài thử vps đi chứ sao , điển hình như acc MPN bên tieuphong creat max 20 vps tầm 1,5 day hết credit trong acc phải dùng cc để upgrade lên pay @s ko thì vps cũng đi hết:p

ai bảo với bác là MPN dùng cc upgrade là lên thành as pay go vậy :D phán như thánh :D !

Mấy bác chơi treo vps thời gian này móm là cái chắc. VPS cứ 1-2 ngày là die, có khi nửa ngày đã die. Mình bị die liên tục 5 ngày liền nản nghỉ chơi luôn, hên là chơi hàng bh nên được refund, chứ ko lỗ sặc máu, đành chờ vài tuần nữa coi sao.
haiz mấy bác tai to mặt lợn toàn thuê cả đội để setup vps bảo hành bác ạ :confused::confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week