Tại sao lại Ban Acc Webmoney

Status
Not open for further replies.
Không biết Mod nào đã Ban acc Webmoney cho hỏi!
Nếu trả lời được các câu hỏi sau hợp lý thì xin chịu nhận trách nhiệm. còn nếu không trả lời được thì Mod đang lạm dụng quyền BAN acc lung tung
1.Sao có nhiều comment vô nghĩ hơn những comment của Webmoney sao mod không nhắc nhở, không BAN?
2.Sao có nhiều topic lặp đi lặp lại Mod không nhắc nhở hay del đi trong khi rule viết là phải search trước khi post?
3.Webmoney chỉ làm sống lại những topic để newbie ko tạo topic mới tương tự như thế, thế là có ý tốt sao lại nói là phá forum?
4.Mod ban Webmoney vì có vài người gét à. Thế thì Mod phải BAN nhiều acc lắm.
5.Rule của MMO4me:
http://mmo4me.com/showthread.php?126-Noi-quy-chung-cua-MMO4VN-Forum
6.Rule của PTU đây
http://mmo4me.com/showthread.php?24483-Noi-quy-BOX-Paid-To-Upload-PTU
==> 2 rule đó Webmoney vi phạm khoản nào để BAN
7. Giả sử Webmoney có vi phạm thì lần 1 cũng chỉ ở mức cảnh cáo Sao lại ban 14 ngày trong khi rule là các mức 7 ngày và 4ever (Không có mức 14 ngày)

Ai BAN Webmoney hãy trả lời dùm???

Reactions
1
MR
0.000
cậu hãy đưa ra lý do chính đáng tại sao lại phải clone nick LR mới giúp dc , nick webmoney ko giúp dc ai sao ?
Thân
4rum cấm clone nick nhưng là clone để gây hại cơ mà. T làm gì hại ai. T comment topic cũ nhưng đâu có ý xấu. Nhiều người spam vô nghĩ như up lên sao mod không ban không cảnh cáo. Lúc đầu MOD ban vì lý do khác giờ lại chuyển về lý do Clone nick. Nếu clone nick thì e nhớ là phải del đi cái nick T không sử dụng. vì thế phải del LR chứ. MOD tài thật

Upvote 0
trong topic này 2 nick tung hứng nhau cậu giải thích thế nào lý do cùn của cậu ? vậy mức án thế đã đủ cho việc clone PR chưa ?
Tung hứng nhưng Có làm hại ai đâu. T cũng del lâu rồi. Lúc đầu BAN vì lý do vì Spam. giờ lại chuyển sang Clone nick. Clone nick mà ban 14 ngày.

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Thôi nhờ SHIN hay ONLYC vào giải quyết cho nhanh!
Đã liên lạc với Bác Shin

Upvote 0
4rum cấm clone nick nhưng là clone để gây hại cơ mà. T làm gì hại ai. T comment topic cũ nhưng đâu có ý xấu. Nhiều người spam vô nghĩ như up lên sao mod không ban không cảnh cáo. Lúc đầu MOD ban vì lý do khác giờ lại chuyển về lý do Clone nick. Nếu clone nick thì e nhớ là phải del đi cái nick T không sử dụng. vì thế phải del LR chứ. MOD tài thật
Cứ cho cậu suy nghĩ đúng
vậy cậu giải thích giùm mình topic cậu tuyển ref clone nick , và vừa edit phần chi tiết trong topic đó hôm nay thế nào ? cậu đã đọc rule clone PR chưa ?

Upvote 0

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tung hứng nhưng Có làm hại ai đâu. T cũng del lâu rồi. Lúc đầu BAN vì lý do vì Spam. giờ lại chuyển sang Clone nick. Clone nick mà ban 14 ngày.

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Đã liên lạc với Bác Shin
Theo dõi topic nãy giờ, thấy cậu cố chấp quá!

Upvote 0
Cứ cho cậu suy nghĩ đúng
vậy cậu giải thích giùm mình topic cậu tuyển ref clone nick , và vừa edit phần chi tiết trong topic đó hôm nay thế nào ? cậu đã đọc rule clone PR chưa ?
T thấy cái đó sai nên xóa đi lâu rồi chứ không phải mới xóa.Như thế là sửa sai rồi. Nick LR cũng chưa scam ai bao giờ. Mod giải thích thế nào về việc ban đầu ban vì lý do spam giờ lại chuyển sang clone nick? Phải chăng giờ mod chữa cháy
Mod nói T nghĩ sao cũng được thế là mod đã không giải thích cho người vi phạm hiểu để sửa sai

Upvote 0

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype
viona
đúng là có thù oán gì rồi
:))
Dù sao thì ban là nặng quá
nhắc nhở thì tốt
14 ngày :)
7 ngày là đẹp @@

Chả có thù oán gì cả =)), đang theo dõi xem có bài nào mới ko để xem thì lòi ra cả đống bài mới, bài post, comment thì mới còn topic thì chết từ thời tám kiếp nào rồi =)), Vào xem thì thấy câu "Hướng tới 1000 post" là thấy oải rồi =)).

Upvote 0
spam như thế,ko banned cũng lạ còn cãi cùn gì nữa
Spam có phạm Rule không? có nói những điều vô nghĩa đâu. T chỉ comment nhiều trong 1 ngày thôi không phải spam

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

Chả có thù oán gì cả =)), đang theo dõi xem có bài nào mới ko để xem thì lòi ra cả đống bài mới, bài post, comment thì mới còn topic thì chết từ thời tám kiếp nào rồi =)), Vào xem thì thấy câu "Hướng tới 1000 post" là thấy oải rồi =)).
có những điều bạn không thích nhưng tôi thì không làm sai, chẳng qua bạn tức mấy câu của tôi. Bạn không đối đáp lại được tôi nên mới báo mod. còn tôi báo admin

Upvote 0
T thấy cái đó sai nên xóa đi lâu rồi chứ không phải mới xóa.Như thế là sửa sai rồi. Nick LR cũng chưa scam ai bao giờ. Mod giải thích thế nào về việc ban đầu ban vì lý do spam giờ lại chuyển sang clone nick? Phải chăng giờ mod chữa cháy
Mod nói T nghĩ sao cũng được thế là mod đã không giải thích cho người vi phạm hiểu để sửa sai
mình đã nói quá rõ là lý do spam, trường hợp của cậu là spam có quy luật nhiều lần nhiều topic nhiều ngày liên tục nên ban 14 ngày được chứ?
Còn muốn hỏi vì sao nặng thế thì cậu biết người ta nhắc nhở cậu chứ ? cậu biết luật nhưng vẫn vi phạm luật cậu có đáng để bị x2 tội ko ?
Mình nói thế để cậu hiểu đừng bảo rằng mình chữa cháy, ở đây mình sai mình nhận, nhưng mình cảm thấy gần như bạn sai nhưng bạn lại ko biết cái sai của bạn hay sao ấy!
Nói thế thôi mình ko thích đôi co với bạn , còn nếu cảm thấy chưa hài lòng cậu có thể gửi report mod lên admin theo form
Thân

Upvote 0

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
mới ăn cơm cái mà có chuyện lơn thế. Ban 2 tuần mình nghĩ hơi nặng, cả trên wj mình spam liên tục , bị ban 3 ngày

Upvote 0
Spam có phạm Rule không? có nói những điều vô nghĩa đâu. T chỉ comment nhiều trong 1 ngày thôi không phải spam

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

có những điều bạn không thích nhưng tôi thì không làm sai, chẳng qua bạn tức mấy câu của tôi. Bạn không đối đáp lại được tôi nên mới báo mod. còn tôi báo admin

trả lời cho bạn, spam có vi phạm rule đọc kỹ lại rule tổng quát của forum
Thân

Upvote 0

lovemeordie

Newbie
Reactions
105
MR
0.000

Cậu này mà mặc áo xanh vào chắc k ai chịu nổi nhỉ. ?

Upvote 0

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
mình đã nói quá rõ là lý do spam, trường hợp của cậu là spam có quy luật nhiều lần nhiều topic nhiều ngày liên tục nên ban 14 ngày được chứ?
Còn muốn hỏi vì sao nặng thế thì cậu biết người ta nhắc nhở cậu chứ ? cậu biết luật nhưng vẫn vi phạm luật cậu có đáng để bị x2 tội ko ?
Mình nói thế để cậu hiểu đừng bảo rằng mình chữa cháy, ở đây mình sai mình nhận, nhưng mình cảm thấy gần như bạn sai nhưng bạn lại ko biết cái sai của bạn hay sao ấy!
Nói thế thôi mình ko thích đôi co với bạn , còn nếu cảm thấy chưa hài lòng cậu có thể gửi report mod lên admin theo form
Thân

gũi như nào soạn hộ cái. có report Có Report Admin lên Admin ko cậu.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week