Tại sao lại Ban Acc Webmoney

Status
Not open for further replies.
Không biết Mod nào đã Ban acc Webmoney cho hỏi!
Nếu trả lời được các câu hỏi sau hợp lý thì xin chịu nhận trách nhiệm. còn nếu không trả lời được thì Mod đang lạm dụng quyền BAN acc lung tung
1.Sao có nhiều comment vô nghĩ hơn những comment của Webmoney sao mod không nhắc nhở, không BAN?
2.Sao có nhiều topic lặp đi lặp lại Mod không nhắc nhở hay del đi trong khi rule viết là phải search trước khi post?
3.Webmoney chỉ làm sống lại những topic để newbie ko tạo topic mới tương tự như thế, thế là có ý tốt sao lại nói là phá forum?
4.Mod ban Webmoney vì có vài người gét à. Thế thì Mod phải BAN nhiều acc lắm.
5.Rule của MMO4me:
http://mmo4me.com/showthread.php?126-Noi-quy-chung-cua-MMO4VN-Forum
6.Rule của PTU đây
http://mmo4me.com/showthread.php?24483-Noi-quy-BOX-Paid-To-Upload-PTU
==> 2 rule đó Webmoney vi phạm khoản nào để BAN
7. Giả sử Webmoney có vi phạm thì lần 1 cũng chỉ ở mức cảnh cáo Sao lại ban 14 ngày trong khi rule là các mức 7 ngày và 4ever (Không có mức 14 ngày)

Ai BAN Webmoney hãy trả lời dùm???

b0ynb2761993

Senior
Reactions
797
MR
0.000
hóa ra liberty cũng là webmoney à?thế mà hno thấy có topic nào đấy của ông liberty mà ông webmoney lại vào kêu tên giống nhau thế.cứ như là 2 người khác vậy

Upvote 0
của bạn ấy thôi..............
nếu chữ ký thì vui lòng đặt ở chữ ký , còn cái nào ra cái đấy spam là spam
Spam những câu ko có ý nghĩa, nhưng topic nó đáng lý được up lên cần thiết cho member thì mem sẽ tự tìm và up nó lên ko cần thiết phải spam những câu nhảm nhí đó
Thân

Upvote 0
Reactions
1
MR
0.000
đây ko phải scam bạn nên hiểu điều đó!
ban bạn 14 ngày vì mình biết bạn có nick clone thế nhé
Thân
Thế thì mod đang chữa cháy cho hành động sai kia của mình. Nếu clone nick phải làm hại tới người khác thì mới lo. E clone nick để giải quyết vấn đề. Nếu không thế e giải quyết thế nào. mà clone nick thì phải ban cái nick e không dùng tới

Mod đọc rule 10 của MMO4ME không?

1. Clone Account (1 ngưởi sử dụng nhiều Account): (17/07/2011)
    • Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever
    • Trừ trường hợp các bạn có lý do chính đáng cho việc bị phát hiện Clone Account. Và không gây hậu quả nghiêm trọng

Upvote 0
Thế thì mod đang chữa cháy cho hành động sai kia của mình. Nếu clone nick phải làm hại tới người khác thì mới lo. E clone nick để giải quyết vấn đề. Nếu không thế e giải quyết thế nào. mà clone nick thì phải ban cái nick e không dùng tới

• Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever
    • Trừ trường hợp các bạn có lý do chính đáng cho việc bị phát hiện Clone Account. Và không gây hậu quả nghiêm trọng
Mình nghĩ cạu nên dùng nick này đi :)
14 ngày sau vào lại nick kia
:)
Close topic là giải pháp đúng

Upvote 0

mình đang muốn theo dõi bạn có vào nick này ko và đúng như mình nghĩ bạn vào nick này, bạn nghĩ chưa cháy hay ko là việc của bạn.
Đây là hình phạt dành cho bạn vì clone nick, rule cấm việc clone, hiện tại mình muốn xem nếu bạn clone thì bạn sẽ muốn ban nick nào trước !!!
nick LR này trùng session nhưng mình chưa có bằng chứng cụ thể nên ko ban nick được, nếu trước đó mình lại ban nick LR của bạn vì trùng session thì bạn sẽ cãi lại thôi , này là lý do bạn bè cùng phòng .v.v.
Nói tóm lại cậu hãy xem lại nick nào muốn giữ lại ?
Nếu muốn giữ nick LR thì mình ban nick webmoney vĩnh viên, còn nick này thì mình ban nick LR vĩnh viễn hạ mức án xuống 7 ngày nick bên kia
Thân

Upvote 0

http://mmo4me.com/showthread.php?50461-Tuyen-Ref-Payback-90-For-Ref-&p=918968#post918968

kẻ tung người hứng nhé :|. lúc nào cũng cãi được

Upvote 0

Alli

Newbie
Reactions
9
MR
0.002
Lý do mình đã ghi rõ, cậu search lại những post mà cậu post nhé

như vậy đã được ghép vào tội spam có quy luật chưa ?
Còn những topic khác không thuộc phần mình quản lý cậu thấy spam cứ gửi report sẽ có người xử lý, mỗi mod đều có time rảnh riêng của mình, không ai rảnh mà đọc từng topic để xem spam rồi ban, ở đây cậu bị ban lý do spam 1 câu từ liên tục khác với những kiểu spam khác
Thân
còn j` để cãi đây :-<

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member