Help Tại sao các bạn New bie cứ đâm đầu theo PTU??? - Và ý kiến=??

ừ dạ đúng mình chém gió.
Rồi ngừoi khác vào đọc suy nghĩ xem mình có chém gió hay ko bạn ạ.
Và bạn cũng đừng làm theo cách mình chỉ nhé bạn.
Nếu bạn còn có lòng tự trọng

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

lại 1 coment VKL ...tại sao forum khủng chưa có thì forum bé chắc chắn chưa có ...nói deck có suy nghĩ ...trường hợp : newbie kiếm dc bài post ấy ...họ hok biết hoặc kô thích post lên forum khủng đó thì họ lại post ở những forrum khác bé hơn ....pro mới lập site ,site họ còn gà ...họ post lên ....v...v thì tại sao lại xảy ra trường hợp như bợn nói :))
Thôi bạn lại nguy hiểm.
Người ta lập site người ta muốn quảng cáo mà ko post ở forum thì quảng cáo cho ai bạn.
Quảng cáo cho những người như bạn à

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

và chả có ai ko thích post forum khủng mà post forum bé dâu bạn.
Chắc bạn là người điển hình của loại người đó à bạn

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:49 PM ----------

Biết sai nhưng vẫn cố tỏ vẻ nguy hiểm à bạn

Phải trải qua thì mới có đc quyết định đúng đắn, chứ nói mồm ko thì còn nhiều spam hơn nữa :(

Ông vẻmilion nói cũng đúng. Leech thì lấy forum khác rồi đem về forum mình post mà post, chứ ai lại leech cùng 1 chỗ. Cái này chả phải khôn dại gì nhưng nó thể hiện cách suy nghĩ, làm việc chứ bài trùng thì chả ai tránh đc. Như mình mà auto thì toàn leech ở forum to có catcha =))
bợn xem kĩ lại comment rồi hiểu bợn nhé ! đồng ý là ông ấy nói kô nên leech tại chỗ là đúng ...nhưng ông ấy ranh quá ....leech nơi khác kô phải là leech hả bợn ,bài post của ông ấy chưa trùng thì hơi quá ,và luôn khẳng định mềnh là 1 đứa leech bài của ông ấy
bạn suy nghĩ xem ,nói kô xong ,lại đâm ra kêu leech của ổng ....xin lỗi ,cái bài loz của ông ấy làm deck gì mà leech ,làm deck gì mà bik ,làm deck gì kô có nguồn hay sao ....chơi PTU lâu rồi mình kô có nguồn hay sao mà phải như này như nọ :)

bợn xem kĩ lại comment rồi hiểu bợn nhé ! đồng ý là ông ấy nói kô nên leech tại chỗ là đúng ...nhưng ông ấy ranh quá ....leech nơi khác kô phải là leech hả bợn ,bài post của ông ấy chưa trùng thì hơi quá ,và luôn khẳng định mềnh là 1 đứa leech bài của ông ấy
bạn suy nghĩ xem ,nói kô xong ,lại đâm ra kêu leech của ổng ....xin lỗi ,cái bài loz của ông ấy làm deck gì mà leech ,làm deck gì mà bik ,làm deck gì kô có nguồn hay sao ....chơi PTU lâu rồi mình kô có nguồn hay sao mà phải như này như nọ :)
Nóng máy vừa thôi bạn.
Chửi ko được quay sang chửi người khác à bạn;
Bạn thử hỏi mọi người xem mình nói đúng hay bạn nói đúng nào.

ừ dạ đúng mình chém gió.
Rồi ngừoi khác vào đọc suy nghĩ xem mình có chém gió hay ko bạn ạ.
Và bạn cũng đừng làm theo cách mình chỉ nhé bạn.
Nếu bạn còn có lòng tự trọng

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

Thôi bạn lại nguy hiểm.
Người ta lập site người ta muốn quảng cáo mà ko post ở forum thì quảng cáo cho ai bạn.
Quảng cáo cho những người như bạn à

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

và chả có ai ko thích post forum khủng mà post forum bé dâu bạn.
Chắc bạn là người điển hình của loại người đó à bạn

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:49 PM ----------

Biết sai nhưng vẫn cố tỏ vẻ nguy hiểm à bạn

ôi bợn thật VL ....thế mềnh hỏi bợn trường hợp họ reply (collection ) trong topic của họ bợn search thử ra kô :))

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

Nóng máy vừa thôi bạn.
Chửi ko được quay sang chửi người khác à bạn;
Bạn thử hỏi mọi người xem mình nói đúng hay bạn nói đúng nào.
Ôi 1 thằng hoang tưởng ! ngu VKL ....bợn biết đọc tiếng việt kô ....mình chửi chỗ nào ...ôi shit =))
trừng mắt lên mà đọc bợn nhé ...
bạn suy nghĩ xem ,nói kô xong ,lại đâm ra kêu leech của ổng ....xin lỗi ,cái bài loz của ông ấy làm deck gì mà leech ,làm deck gì mà bik ,làm deck gì kô có nguồn hay sao ....chơi PTU lâu rồi mình kô có nguồn hay sao mà phải như này như nọ

Vấn để ở đây là leech kiểu gì.
Leech ở đâu.
Chứ không phải vào topic người khác leech.
Đấy cách leech như mình nói trước đó rồi đấy.
Nó khắc hẳn với cách leech cái kiểu vào topic người khác leech đó bạn

mình không chơi ptu vì mình nghĩ riêng bản thân mình cũng chả thích dow mấy cái link hf, fs... nhìn thấy nó là lại muốn vào vinaleech, get4all.biz rồi :D không hiểu mấy bác làm thế nào để có mấy k lượt download

ôi bợn thật VL ....thế mềnh hỏi bợn trường hợp họ reply (collection ) trong topic của họ bợn search thử ra kô :))

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

Ôi 1 thằng hoang tưởng ! ngu VKL ....bợn biết đọc tiếng việt kô ....mình chửi chỗ nào ...ôi shit =))
Ừ dạ vâng bạn ko chửi.
Đó là lúc bạn ko hiểu tiếng người bạn ạ.
Và reply collection search mà ko ra thì chắc chỉ có bạn thôi.
Nếu bạn biết tận dụng chức năng search forum + google search.
=))
Chắc bạn này ko đọc topic của 1 pro nói cách search ở 1 forum nào đó bằng google.

Vấn để ở đây là leech kiểu gì.
Leech ở đâu.
Chứ không phải vào topic người khác leech.
Đấy cách leech như mình nói trước đó rồi đấy.
Nó khắc hẳn với cách leech cái kiểu vào topic người khác leech đó bạn
BÂY giờ ,vào đề ....sao bợn vãi thế
từ lúc vào cuộc tới bây giờ lúc nào bợn cũng nói mềnh leech bài của bợn ....Bợn bị bệnh hoang tưởng à ...:))
lúc nào cũng tỏ ra nguy hiểm ,bợn là 1 pro chính cống à =)) ...
cái bài loz của bợn mà làm deck gì mềnh phải leech hã bợn ..suy nghĩ chút nhé ...
sorry bà con ! đọc kĩ rồi hiểu ....;)

Nãy giờ chửi nhau lòi hết kinh nghiệm ra hết, newbie nó vào xem là thêm 1 thằng cạnh tranh.

Biết thì im lặng mà làm, ko biết thì đi học hỏi.

Biết hết rồi thì câm giùm con cái. Chỉ được cái to mồm.

À mà bạn nói mình spam ở forum này ấy.
Mình lập acc tháng jun bạn lập tháng may thì có khác gì nhau ko bạn.
Mình lập acc ngày 1-6 bạn lập acc ngày 30-5 =))
Ko biết ai spam hơn ai đâu bạn

Ừ dạ vâng bạn ko chửi.
Đó là lúc bạn ko hiểu tiếng người bạn ạ.
Và reply collection search mà ko ra thì chắc chỉ có bạn thôi.
Nếu bạn biết tận dụng chức năng search forum + google search.
=))
Chắc bạn này ko đọc topic của 1 pro nói cách search ở 1 forum nào đó bằng google.
bợn chắc không bợn ...collection xxx mềnh kô để tile đố bạn search nè :))

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

À mà bạn nói mình spam ở forum này ấy.
Mình lập acc tháng jun bạn lập tháng may thì có khác gì nhau ko bạn.
Mình lập acc ngày 1-6 bạn lập acc ngày 30-5 =))
Ko biết ai spam hơn ai đâu bạn
bạn bik cái deck gì ....nick : sumchut bị band lập từ 12 năm ngoái nhá bợn :))

BÂY giờ ,vào đề ....sao bợn vãi thế
từ lúc vào cuộc tới bây giờ lúc nào bợn cũng nói mềnh leech bài của bợn ....Bợn bị bệnh hoang tưởng à ...:))
lúc nào cũng tỏ ra nguy hiểm ,bợn là 1 pro chính cống à =)) ...
cái bài loz của bợn mà làm deck gì mềnh phải leech hã bợn ..suy nghĩ chút nhé ...
sorry bà con ! đọc kĩ rồi hiểu ....;)
À dạ vang
bạn tìm đc câu nào mà mình nói bạn leech bài của mình ý mình ăn shit cho bạn xem
Còn ko thì bạn ăn shit cho mình xem nhé bạn
Chịu chơi chịu tội bạn ạ

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

bợn chắc không bợn ...collection xxx mềnh kô để tile đố bạn search nè :))

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

bạn bik cái deck gì ....nick : sumchut bị band lập từ 12 năm ngoái nhá bợn :))
acc vermilion0012 mình lập bên ekt còn từ tháng 10 cơ bạn ạ.

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

và reply collection ko để tille thì cũng phải để cái tên bạn ạ.
Ko để tên thì chắc chỉ có những người đi leech bài ở topic người khác mà ko muốn bị phát hiện

À dạ vang
bạn tìm đc câu nào mà mình nói bạn leech bài của mình ý mình ăn shit cho bạn xem
Còn ko thì bạn ăn shit cho mình xem nhé bạn
Chịu chơi chịu tội bạn ạ

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

acc vermilion0012 mình lập bên ekt còn từ tháng 10 cơ bạn ạ.

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

và reply collection ko để tille thì cũng phải để cái tên bạn ạ.
Ko để tên thì chắc chỉ có những người đi leech bài ở topic người khác mà ko muốn bị phát hiện

Ồ thế hã bợn ....vậy mà mềnh kô bik á :))
Bợn vào 0pti....mà xem collec họ để như nào ấy ....video 1 ....video 2 ...video 3 :))

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:09 PM ----------

:D ra đảo cũng chả sao bạn ạ.
Để người khác thấy cái nguy hiểm của bạn ấy thì ra đảo cũng chả sao.
:D
ra đảo hoài chài lì rồi bợn à :binhsua06:

Mình ko rảnh rỗi như mấy anh ấy, nãy giờ gần 1h + những kí tự đã gõ chắc cũng dc 1$ trong pix hoặc chỉ ít cũng làm xong 20 bài để tối post rồi. Mấy anh cứ tự nhiên.

Đây k phải chỗ cho các bạn cãi nhau và spam. Đây là nơi đóng góp ý kiến. Thích thì các bạn có thể yahoo tự sướng nhé ;))

Mình ko rảnh rỗi như mấy anh ấy, nãy giờ gần 1h + những kí tự đã gõ chắc cũng dc 1$ trong pix hoặc chỉ ít cũng làm xong 20 bài để tối post rồi. Mấy anh cứ tự nhiên.
sorry bợn ! :)) mình đâu bik cạp :( nên hơi phí :( tốc độ code của bợn cũng gúm đó chứ 1h~ 1$ ~ 1000 cạp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week