Tại sao bạn lại xem phim XXX?

Bạn xem phim XXX vì?

• Vì thấy hay.

Votes: 28 41.8%
  • Tò mò.

Votes: 23 34.3%
  • Xem cho biết.

Votes: 24 35.8%
  • Để xả stress.

Votes: 34 50.7%
  • Để mai sau hành sự đỡ bỡ ngỡ!

Votes: 42 62.7%

• Total voters
    67
XXX là nghệ thuật mà, vote 1st, vì hay, nhưng ko phải cái nào cũng coi, mình chỉ coi mỗi xart thôi vì nó rất nghệ thuật và lãng mạn, trần tục nhưng không nhơ nhớt ;) , ở đây có ai là fan của xart ko ;)

Last edited by a moderator:
jav, asia đẹp thật
sao gái vn như dọa xoa vậy ta

anh thấy rất đơn giản đâu có gì phải bình nói gần nói xa.các chị em thì thích điệu đà ở phương tây họ gọi là sex.các anh em thì thích mấy em lả lướt điệu đà thích thể hiện sự nam tính của mình đó là sex 1 cách rất tự nhiên.
còn thích xem sex theo kiểu làm tình vì đa số ai cũng có máu sex trong người mà dân mạng thì suốt ngày ôm cái máy tính tiếp xúc toàn văn hóa đồ trụy.làm sao cưỡng nổi dục vục bản thân.
tình yêu và tình dục đâu có cái nào chịu tha cho ta đâu!đời là bể khổ mà a di đà phật....

Phim XXX là phim gì vậy bà con , giải thik hộ mình với :m190:

là 1 member đứng đắn t k thích xem sex ,vì xem sex là k tốt là hư hỏng ,các bạn girl có đồng ý với mình k nhỉ:binhsua25::binhsua25:

là 1 member đứng đắn t k thích xem sex ,vì xem sex là k tốt là hư hỏng ,các bạn girl có đồng ý với mình k nhỉ:binhsua25::binhsua25:
a nói a yêu tôi,xuất ngày tặng quà cho tôi xuất thôi.mà chăng ôm tôi 1 cái thì những món quà kia chẳng có ý nghĩa gì.chị e ngại nói thì mình đại diện cho các giai nói thẳng nói thật ,không dấu diếm. >))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom