Tại sao bạn close topic của mình? Mod xóa bài ko đúng :gru

Status
Not open for further replies.
http://mmo4vn.com/showthread.php?32298

Sao lại close and delete topic này??? lý do 2 bạn mod đưa ra ở cuối Topic ko hợp lý tí nào.
Topic đã ghi rõ là cấm nghĩ bậy, mà 2 bạn mod cố tình nghĩ bậy đó chứ ai viết bậy đâu.
"Cai lon giai thế" là CÃi lộn giai thế. còn Mod nghĩ sao kệ mod

Còn giả sử nếu có member viết bậy thì del bài đi or bannick. Ở đây bạn lại Close lun.... Bức xúc quá.

:binhsua79:

Reactions
578
MR
0.742
mình chả thấy quyền gì ngoài việc lo quản lí những bài trong box mình quản lí hoặc trợ giúp newbie or các bạn mún cần sự trợ giúp :|

Quản lí thì mình chưa thử, còn giúp đỡ người khác cũng là một niềm vui mà bạn :binhsua166:
Như bác Quang đã nói, chúng ta đều lớn hết rồi ( đều có ý thức và trí thức vì mem trong forums là học sinh, sinh viên, trí thức, dân văn phòng...) thế nên topic này cũng nên close thôi cả nhà nhỉ :binhsua166:

Upvote 0

fujisan2000

Master
Reactions
11,339
MR
1.420
Chat with me via Skype
Mình làm theo ý kiến của bác Mod NOKIA :|

có thể vào topic đó mà xem hình rõ ràng

Mình chỉ close topic .. còn ai đó đã move vào thùng rác thì thật sự mình không biết :| .. Cả ngày hôm nay mình đi học chỉ cạp đc một tí vào update tình hình pix :|

Originally Posted by nguyenhinh cái lon gì thế

bác thuyloi53 giết e roài :((

- Chính tôi đã close và move vào thùng rác
http://mmo4vn.com/showthread.php?32298-Ai-biet-clgt-la-viet-tat-cua-tu-gi-ko-cam-nghi-bay/page12
- Cảnh cáo chủ topic thềm 1 lần nữa, nếu còn thái độ không hợp tác và lập những topic với những lời lẽ nhạy cảm để chửi bới nhau trong forum thì chính mình sẽ cho ban ra đảo!
- Xin hết giải thích.

Upvote 0

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Bạn chủ thớt vào đọc cm rồi cho một cái cm luôn nhé :)

Upvote 0

vannghia721

Banned
Reactions
70
MR
0.000
Hì, chào các bạn. thật sự thì nếu vui chơi với câu nói đó thì thiết thực cũng vui, nhưng vui chơi ko nên quá đáng. Thật sự mà nói nếu mới vào forum đã thấy topic ghi cái clgt cũng gây phản cảm cho mình một chút nhưng lúc sáng đang mệt vì bị cúm chẳng muốn ngó ngàn, trước cũng có 1 topic tương tự lập ra như thế này rồi thì phải ,mình nhớ là của hoanghung thì phải nếu ko đúng thì bạn hoanghung bỏ qua nhé. Thật sự mà nói ngôn ngữ VN mình rất phong phú nhưng các bạn nên lựa thứ khác mà chơi ,chơi mấy cái này chẳng bổ ích gì mà người ngoài nhìn vào lại có nhiều phản cảm với mmo4vn.
Các cậu cũng lớn rồi , biết rõ là biết suy nghĩ, nhưng mình xin đưa ra ý kiến là ko nên đưa những thứ nhứ thế để vào vui chơi, vì chắc chắn 100% chủ thớt cũng nghĩ bậy, mình nói sai mình đi đầu xuống đất.
Hy vọng các bạn vui lòng biết chọn chủ đề để mà chơi, đừng đùa quá trớn.
Chúc vui
Thân
đúng là lý lẽ của luật sư, nhưng ở đây là giải trí mà , còn nữa đã ghi là cấm nghĩ bậy rồi. biết là "clgt" là có 1 ý bậy nhưng ai bắt mọi người nghĩ bậy đâu. bạn có thấy mình đã tổng hợp rất nhìu đáp án ko???? có cái nào là "clgt" bậy bạ ko??? tất nhiên là ko.
ko những bị khóa topic còn bị move sang thùng rác luôn chứ... hjc
Còn về vấn đê người khác vào mmo4vn mình thấy "clgt" thì bạn nói phản cảm thì ko đúng. Mình đảm bảo rằng 100% người Việt mình đọc topic này sẽ cười, ko ai nghĩ xấu về mmo4vn hết, có nghĩ xấu thì chỉ nghĩ xấu chủ thớt là mình thôi.

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

- Chính tôi đã close và move vào thùng rác
http://mmo4vn.com/showthread.php?32298-Ai-biet-clgt-la-viet-tat-cua-tu-gi-ko-cam-nghi-bay/page12
- Cảnh cáo chủ topic thềm 1 lần nữa, nếu còn thái độ không hợp tác và lập những topic với những lời lẽ nhạy cảm để chửi bới nhau trong forum thì chính mình sẽ cho ban ra đảo!
- Xin hết giải thích.
ghê thật.... bác mod này kêu em sử dụng ngôn ngữ ko hợp pháp và ko hợp tác đúng ko?
Ở đay là giải trí, và đã ghi rõ là cấm nghĩ bậy... chính bác nghĩ bậy đó thôi... kakak :)):))
còn nữa bác Move topic của em vì lý do đi sai hướng, tiện thể cho em hỏi luôn bác dùng chữ kí kiểu gì vậy????
Theo bác người khác nhìn vào topic của em hay Chữ kí của bác họ sẽ thấy cái nào phản cảm hơn.????? Xin xét theo cả phương diện em chỉ là member và bác là mod
Mọi người góp ý luôn nha

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Xin nhắc lại 1 lần nữa: tất cả các thắc mắc về topic này bạn buzz cái yahoo: nokia241186 !!
ko em sẽ pót ở đay cho mọi người cùng bình luận...hj

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

đây là chữ kí của bác nokia,,,, rất là.........
so với topic của em thì 1 trời 1 vực

Upvote 0

tamtuti1989

Senior
Reactions
221
MR
0.000
Ko biết admin và các mod có để ý là càng ngày càng có nhiều topic vô bổ và làm loãng nội dung 4rum.Mình thấy ruler đặt ra cũng như ko.Cứ 1 người post pic rồi mãi sau mod mới "làm nhiệm vụ" và thường xuyên giải quyết ko dứt điểm dc (có nhiều nguyên nhân).Và mình thấy cái topic này nên close và delete dc rồi chứ chẳng cần phải chuyển qua thùng rác làm gì..

Upvote 0

nguyenhinh

Hero
Reactions
757
MR
0.003
Shin đã nói nên để member thoải mái 1 chút, theo ý kiến riêng của mình không cần thiết phải làm thế :|

em thì em vote cho mỗi bác này...mọi người vào thoải mái một chút có sao...làm gì mà càng ngày các mod làm việc càng gắt gao thế.vào rum dạo này lúc nào cũng thấy pic kêu mod vào cho em hỏi tí rồi này nọ...kiếm tiền mệt rồi.anh em vào vui vẻ chém gió chút có sao đâu.những từ ngữ nói lên hoàn toàn trong sáng.còn các mod nghĩ nó ra đen tối thì em cũng chịu :|

Upvote 0
Reactions
1,965
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đúng là lý lẽ của luật sư, nhưng ở đây là giải trí mà , còn nữa đã ghi là cấm nghĩ bậy rồi. biết là "clgt" là có 1 ý bậy nhưng ai bắt mọi người nghĩ bậy đâu. bạn có thấy mình đã tổng hợp rất nhìu đáp án ko???? có cái nào là "clgt" bậy bạ ko??? tất nhiên là ko.
ko những bị khóa topic còn bị move sang thùng rác luôn chứ... hjc
Còn về vấn đê người khác vào mmo4vn mình thấy "clgt" thì bạn nói phản cảm thì ko đúng. Mình đảm bảo rằng 100% người Việt mình đọc topic này sẽ cười, ko ai nghĩ xấu về mmo4vn hết, có nghĩ xấu thì chỉ nghĩ xấu chủ thớt là mình thôi.

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

ghê thật.... bác mod này kêu em sử dụng ngôn ngữ ko hợp pháp và ko hợp tác đúng ko?
Ở đay là giải trí, và đã ghi rõ là cấm nghĩ bậy... chính bác nghĩ bậy đó thôi... kakak :)):))
còn nữa bác Move topic của em vì lý do đi sai hướng, tiện thể cho em hỏi luôn bác dùng chữ kí kiểu gì vậy????
Theo bác người khác nhìn vào topic của em hay Chữ kí của bác họ sẽ thấy cái nào phản cảm hơn.????? Xin xét theo cả phương diện em chỉ là member và bác là mod
Mọi người góp ý luôn nha

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

ko em sẽ pót ở đay cho mọi người cùng bình luận...hj

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

đây là chữ kí của bác nokia,,,, rất là.........
so với topic của em thì 1 trời 1 vực
cậu đảm bảo cười ư ? tớ nói thật tớ chẳng có cảm giác buồn cười nào cả, vậy nếu bị nghĩ xấu về bạn , bạn thích lắm sao ? người ta chi muốn người khác đừng nghĩ xấu về mình , còn cậu lại muốn người khác nghĩ xấu về mình ?, nói tóm lại cậu đừng lấy lý lẽ ko đâu vào đâu để nói với mình, mình nói thật cậu nên thay đổi cách sống đi ra đời mà như thế có ngày cậu cũng bị người ta tát gáo nước lạnh. và như tớ đã nói có nhiều cách giải trí = từ ngữ khác ko nhất thiết phải xử dụng những từ ngữ nhạy cảm để chơi
Close topic ko bàn cãi nữa , nếu ko đồng ý cách giải quyết viết đơn gửi lên admin xử lý
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,984
Latest member
78winesq