Tại sao bạn close topic của mình? Mod xóa bài ko đúng :gru

Status
Not open for further replies.
http://mmo4vn.com/showthread.php?32298

Sao lại close and delete topic này??? lý do 2 bạn mod đưa ra ở cuối Topic ko hợp lý tí nào.
Topic đã ghi rõ là cấm nghĩ bậy, mà 2 bạn mod cố tình nghĩ bậy đó chứ ai viết bậy đâu.
"Cai lon giai thế" là CÃi lộn giai thế. còn Mod nghĩ sao kệ mod

Còn giả sử nếu có member viết bậy thì del bài đi or bannick. Ở đây bạn lại Close lun.... Bức xúc quá.

:binhsua79:

Reactions
578
MR
0.742
Cái gì cũng có hạn định, giải trí kiểu đó nên dừng lại tại đó thôi, hơn 12 page rồi, cái đó để lâu cũng chẳng hay ho gì, bác nói không nghĩ bậy, nhưng trong đầu ai cũng biết "clgt" là nghĩa đó mà. Mình thấy mod nokia nói đúng mà, topic dần đi lạc hướng rồi. Nên tìm cái gì khác lành mạnh hơn để giải trí thôi, như cái Game nói ít hiểu nhiều chẳng hạn :binhsua121:

Trên đây là suy nghĩ của mình, mời người có trách nhiệm vào trả lời chất vấn :binhsua79:

Upvote 0

vannghia721

Banned
Reactions
70
MR
0.000
Cái gì cũng có hạn định, giải trí kiểu đó nên dừng lại tại đó thôi, hơn 12 page rồi, cái đó để lâu cũng chẳng hay ho gì, bác nói không nghĩ bậy, nhưng trong đầu ai cũng biết "clgt" là nghĩa đó mà. Mình thấy mod nokia nói đúng mà, topic dần đi lạc hướng rồi. Nên tìm cái gì khác lành mạnh hơn để giải trí thôi, như cái Game nói ít hiểu nhiều chẳng hạn :binhsua121:

Trên đây là suy nghĩ của mình, mời người có trách nhiệm vào trả lời chất vấn :binhsua79:
oh` nhưng đang chém vui mà :)) . bỗng dưng bị del. nghĩ bậy nhưng ko nói ra là được, có nhiều đáp án rất hay mà =))

Upvote 0

t.khinao

Junior
Reactions
62
MR
0.000
tôi thấy cái topic ấy phát huy đc tính phong phú và đa dạng của tiếng việt đồng thời phát huy đc tính sáng tạo trong lĩnh vực dùng từ ngữ của lớp trẻ. nhưng cái gì cũng có quy đinh của nó. VD đề nghị những reply phải có dấu nhằm tránh gây nhầm lẫn hoặc cấm dùng từ ngữ thô thiển...nếu ai vi phạm treo acc 1 tuần và xoá bài đăng----chẳn hạn thế.

Upvote 0

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Mình làm theo ý kiến của bác Mod NOKIA :|

có thể vào topic đó mà xem hình rõ ràng

- Topic đã có ý đi sai hướng giải trí mà chuyển thành nói bậy
- Close topic, mem nào còn có thêm 1 câu chửi bậy với nội dung tương tự topic này ban nick.

Mình chỉ close topic .. còn ai đó đã move vào thùng rác thì thật sự mình không biết :| .. Cả ngày hôm nay mình đi học chỉ cạp đc một tí vào update tình hình pix :|

Upvote 0
Originally Posted by PL-Alligator View Post
Quyền lợi đi đôi với trách nhiệm mà mod

mình chả thấy quyền gì ngoài việc lo quản lí những bài trong box mình quản lí hoặc trợ giúp newbie or các bạn mún cần sự trợ giúp :|

Upvote 0
Reactions
1,965
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hì, chào các bạn. thật sự thì nếu vui chơi với câu nói đó thì thiết thực cũng vui, nhưng vui chơi ko nên quá đáng. Thật sự mà nói nếu mới vào forum đã thấy topic ghi cái clgt cũng gây phản cảm cho mình một chút nhưng lúc sáng đang mệt vì bị cúm chẳng muốn ngó ngàn, trước cũng có 1 topic tương tự lập ra như thế này rồi thì phải ,mình nhớ là của hoanghung thì phải nếu ko đúng thì bạn hoanghung bỏ qua nhé. Thật sự mà nói ngôn ngữ VN mình rất phong phú nhưng các bạn nên lựa thứ khác mà chơi ,chơi mấy cái này chẳng bổ ích gì mà người ngoài nhìn vào lại có nhiều phản cảm với mmo4vn.
Các cậu cũng lớn rồi , biết rõ là biết suy nghĩ, nhưng mình xin đưa ra ý kiến là ko nên đưa những thứ nhứ thế để vào vui chơi, vì chắc chắn 100% chủ thớt cũng nghĩ bậy, mình nói sai mình đi đầu xuống đất.
Hy vọng các bạn vui lòng biết chọn chủ đề để mà chơi, đừng đùa quá trớn.
Chúc vui
Thân

Upvote 0
Hì, chào các bạn. thật sự thì nếu vui chơi với câu nói đó thì thiết thực cũng vui, nhưng vui chơi ko nên quá đáng. Thật sự mà nói nếu mới vào forum đã thấy topic ghi cái clgt cũng gây phản cảm cho mình một chút nhưng lúc sáng đang mệt vì bị cúm chẳng muốn ngó ngàn, trước cũng có 1 topic tương tự lập ra như thế này rồi thì phải ,mình nhớ là của hoanghung thì phải nếu ko đúng thì bạn hoanghung bỏ qua nhé. Thật sự mà nói ngôn ngữ VN mình rất phong phú nhưng các bạn nên lựa thứ khác mà chơi ,chơi mấy cái này chẳng bổ ích gì mà người ngoài nhìn vào lại có nhiều phản cảm với mmo4vn.
Các cậu cũng lớn rồi , biết rõ là biết suy nghĩ, nhưng mình xin đưa ra ý kiến là ko nên đưa những thứ nhứ thế để vào vui chơi, vì chắc chắn 100% chủ thớt cũng nghĩ bậy, mình nói sai mình đi đầu xuống đất.
Hy vọng các bạn vui lòng biết chọn chủ đề để mà chơi, đừng đùa quá trớn.
Chúc vui
Thân

:) Ừ.. :) Comment tớ like nhất :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987