Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Chưa chắc đâu, tùy thằng hải quan thôi, mình mua con android bõ 35$ nó còn đánh thuế đây này
thuế bn thế thím, để e còn tính đường cancel order

Từ mồng 8 tới giờ cứ thế này là sao :(

ngon rồi, hàng về!
gói này chiều or sáng mai nhận

gói này chắc tuần sau. hehe

sao nó quăng cho e cái track tận bên châu âu thế này các bác? RR277803208EE check thì ra nước gửi còn đích với tình trạng thi ko thấy

Về có dùng dc đâu sao mấy bác ham hố thế nhỉ

Bác check tracking site nào thế bác ơi
vnpost.vn đó bạn

t7, cn bưu điện có làm việc ko nhỉ? hôm qua 1 gói hàng chưa nhận mà check trên site nó báo đã phát thành công, còn 1 gói sáng nay đã tới bưu cục lúc 7h nữa. ae ai gặp trường hợp trên chưa? :(

vnpost.vn đó bạn

t7, cn bưu điện có làm việc ko nhỉ? hôm qua 1 gói hàng chưa nhận mà check trên site nó báo đã phát thành công, còn 1 gói sáng nay đã tới bưu cục lúc 7h nữa. ae ai gặp trường hợp trên chưa? :(
Em cũng vậy, nó về đến bưu điện chỗ em có người kí nhận, Check thấy đã kí nhận rồi ko phải tên em. Sau đó em xuống lấy hàng bình thường :D

Em cũng vậy, nó về đến bưu điện chỗ em có người kí nhận, Check thấy đã kí nhận rồi ko phải tên em. Sau đó em xuống lấy hàng bình thường :D

vậy hả, đến lấy thì có làm thủ tục jj ko? mà t7 nó có làm việc ko nhỉ để tiện đi lấy lun, nếu lấy cho người khác ko phải tên mình thì có đc ko (tại mình ship nhìu địa chỉ) . thanks

Ỏrder từ ngày thớt mới lập và Hôm nay hàng của mình mới ra khỏi ngoại dịch nước gởi .Rồi đến khi nào hàng mới tới dc tay @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom