Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

em cũng về lẻ tẻ vài cái thì ông bưu điện mang đến tận nhà , không biết sao đợt này nó về dồn dập thế không biết nữa
ủa mấy cái áo thấy có cái nào đẹp đâu sao bác hốt nhìu thế? mấy cái áo thì thường của 1 seller mà nên nó đem cho bac1 cục là phải rồi

thấy hay hay, đợt này em cũng order mấy món hàng. mà cả tuần nay rồi, check chả thấy nó shipping gì cả. có mỗi 1 cái đang shipping thì lại không thấy cả mã track nữa. chán ghê!

Mấy cái Tra mã track Ko ra thì ko thấy về, tra mãi cũng ko ra, CÒn 2 cái báo đã nhận thì hỏi bên Văn thư cơ quan nói ko có thấy, huhu

Mấy cái Tra mã track Ko ra thì ko thấy về, tra mãi cũng ko ra, CÒn 2 cái báo đã nhận thì hỏi bên Văn thư cơ quan nói ko có thấy, huhu
chắc em văn thư nó mang về cho chồng mặc rồi ấy bác , hê hê

mai về được 10 cái áo , noel này có áo mới dụ gái rồi, Hàng ngoại đấy nhé :D

vừa order con smartphone ở lightinthebox có 40$ k biết về có thuế k
hóng link full HD ko che của bác. hàng mua về dưới 1 chai thi miễn thuế nhé bác, 40$ thj ~900k vô tư đi bác free thuế, mà site đó thanh toán bằng j vậy bác . paypal hả

hóng link full HD ko che của bác. hàng mua về dưới 1 chai thi miễn thuế nhé bác, 40$ thj ~900k vô tư đi bác free thuế, mà site đó thanh toán bằng j vậy bác . paypal hả
mình dùng pp, lỡ mua 2 cái mà kêu nó refund sau 1 ngày đã nhận đc tiền, ns chung ngon hơn jd vì mua trực tiếp k phải qa seller

mình dùng pp, lỡ mua 2 cái mà kêu nó refund sau 1 ngày đã nhận đc tiền, ns chung ngon hơn jd vì mua trực tiếp k phải qa seller
bác nhận đc món hàng nào từ site này chưa. đang mua bên jd, chuyển qua đây hơi mạo hiểm vì chưa mùa hàng từ thằng này bao h

vừa order con smartphone ở lightinthebox có 40$ k biết về có thuế k
cho em link tham khảo với bác , chuyển vn có free shiping ko ak

cho em link tham khảo với bác , chuyển vn có free shiping ko ak
con homtom ht7 bác ạ, giá 54$ cơ mà nó là hàng flash sale e canh me mua đc giá 34$ +6$ ship

bác nhận đc món hàng nào từ site này chưa. đang mua bên jd, chuyển qua đây hơi mạo hiểm vì chưa mùa hàng từ thằng này bao h
bác mua đồ thì qa banggood, tinydeal, gearbest, pandawill, dx, geekbuying toàn free ship chứ thằng lightinthebox này hàng trên 50$ ms free hay sao ấy, e mua con kia giá 34$+6$ ship+1$ bảo hiểm vận chuyển

Chưa chắc đâu, tùy thằng hải quan thôi, mình mua con android bõ 35$ nó còn đánh thuế đây này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,430
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom