Suggest TÀI KHOẢN PM VAY TIỀN

Status
Not open for further replies.
19:14 15.04.14 Account Transfer -218.74 In accordance with request #476763 a loan in the amount of 218.74 USD has been returned from your account
UXXXXXXX . Lendor:
U6847797 ROYAL CLUB

123205710:59 16.04.14100.00 USD5 days0.5 - 0.5%U5676809All (Public Offer)Waiting for Lenders
vay thử được k k trả bị sao

Tớ vay hok được, cậu vay của nó gùi cho tớ vay lại đi :)
Dear Client,

Unfortunately, you have been delinquent in repaying the loan of 218.74 that was taken by you on 04/12/14 20:52:23
Your account is currently blocked and the funds from your account have been transferred in payment of debt.
To unlock your account, please fund your account and pay off your debts to your creditors.

We hope you will meet your credit obligations.

Best regards,
Perfect Money Administration
đây là thư nó thông báo trả tiền:D
em định làm phát 20>>>>100k rồi trốn luôn,để xem nó xử ra seo:p

Túm lại là Businịt mới vay được àh ?!
Trut cao là bao nhiêu, của mình được 31.07 hà

Dear Client,

Unfortunately, you have been delinquent in repaying the loan of 218.74 that was taken by you on 04/12/14 20:52:23
Your account is currently blocked and the funds from your account have been transferred in payment of debt.
To unlock your account, please fund your account and pay off your debts to your creditors.

We hope you will meet your credit obligations.

Best regards,
Perfect Money Administration
đây là thư nó thông báo trả tiền:D
em định làm phát 20>>>>100k rồi trốn luôn,để xem nó xử ra seo:p
Lấy proof giả đi veri rồi vay được không nhỉ :D

To AccountU4279511
Amount10000.00 USD
Percent1 - 5%
Period of loan100 days
Amount to be returned10100.00 USD (ROI 1%) - 10500.00 USD (ROI 5%)
Immediate return date04/26/2014
To AgentAll (Public Offer)
Loan purposeNeed money for medical treatment
Loan commentsI really need money to cure! Can you help me? Thank you!
Hy vong cho vay!@@

đây là lý do,trước có nhiều topic mua acc pm trust cao là đây :D:p
đem đi vay oy trốn lun.những người là chủ trước đó chắc chết,nếu VN can thiệp vào khoản nợ là tiêu:D

To AccountU4279511
Amount10000.00 USD
Percent1 - 5%
Period of loan100 days
Hy vong cho vay!@@
bác định vay 10k $ thật à, làm sao để vay dc, cần các điều kiện gì, bác nào tư vấn hộ anh em có cùng câu hỏi phát

không hiểu nhưng hình thức này giống lấy người này cho người khác mượn khi nhìn vào điểm tin tưởng, đến khi xù pm can thiệp, chỉ là đăng lên để người khác thấy tiền lãi cao điểm tin tưởng cao, đăng không không lên k ai cho vay chịu, k bít vậy k

bác định vay 10k $ thật à, làm sao để vay dc, cần các điều kiện gì, bác nào tư vấn hộ anh em có cùng câu hỏi phát
Uhm! Chắc nó cần điều kiện Verified + Trust cao thì cho vay nhiều; còn lại chắc hạn chế!
Vay thử xem được ko? Nếu được thì rút $ rùi cao chạy xa bay!

Acc chưa ver vẫn vay được mà các bạn. Phải đợi nó duyệt nữa. :D

vay dc thông báo anh emphát nha, sẽ làm 1 acc khác, đăng nhập cũng thật sạch sẽ ,dùng ip của mình lock vào thì phát sinh mệt

Cái này dễ mà
Có 2 loại
  • - Bạn cần vay :
+ bạn tạo 1 khoản vay, acc trust cao + lãi cao thì dễ, ngược lại thì khó vay được
+ bạn xem list người cho vay, ai acc trust cao + lãi thấp thì bạn vay
  • - Bạn cho vay :
+ bạn tạo 1 khoản cho vay, acc trust cao + lãi thấp thì nhiều người vay của bạn
+ bạn vào xem list người cần vay, acc trust cao + lãi cao thì bạn cho vay

- Đến hạn, người cần vay phải trả $ cho người cho vay, tỷ lệ scam rất cao

Cái này là chức năng cho vay của PM. Tức những người dùng PM tự cho nhau vay và PM nó chỉ vào cuộc khi có 1 người vay không trả. Cái này là nó Block luôn tài khoản PM của cậu.

Thường những người có trust point cao (độ tin tưởng cao) thì mới có khả năng vay được. Và không phải vay của PM mà là vay của người dùng khác. PM chỉ đứng ra làm trung gian (sàn giao dịch) cho những người muốn vay và những người muốn cho vay. Lãi suất do người cho vay và người đc vay thỏa thuận bằng cách tạo ra các yêu cầu vay và yêu cầu cho vay.

Tài khoản mình trước cũng chơi hình thức này và cho người khác vay (giống chơi HYIP) và bị quỵt mất gần 18$. Thế là thui từ đó bỏ không chơi cái này nữa.
Thực ra cái này là 1 chức năng của PM nhưng ko ai để ý đến. Tuy nhiên bọn Nga thì chơi rầm rộ luôn. Đi vay cũng khó lắm. Không phải ai cũng vay đc. Còn cho vay thì tốt nhất là tìm thằng nào trust point trên 50 mà cho vay.

Chủ yếu là các acc có trust point cao mới đc tin tưởng. Cái này rủi ro cao như HYIP. ANh em đừng có ham hố.

To AccountU4279511
Amount10000.00 USD
Percent1 - 5%
Period of loan100 days
Hy vong cho vay!@@
Anh này bá đạo quá :D

Cái này dễ mà
Có 2 loại
  • - Bạn cần vay :
+ bạn tạo 1 khoản vay, acc trust cao + lãi cao thì dễ, ngược lại thì khó vay được
+ bạn xem list người cho vay, ai acc trust cao + lãi thấp thì bạn vay
  • - Bạn cho vay :
+ bạn tạo 1 khoản cho vay, acc trust cao + lãi thấp thì nhiều người vay của bạn
+ bạn vào xem list người cần vay, acc trust cao + lãi cao thì bạn cho vay

- Đến hạn, người cần vay phải trả $ cho người cho vay, tỷ lệ scam rất cao
mình vừa tìm hiểu thì như bác này nói, danh sách vay dài cả mấy trăm page, ác thật, mình vào tự duyệt cho vay bằng tài khoản của mình cũng được, khả năng hồi vốn coi như bằng 0, cai này là cho nhau vay không phải là vay của thằng pm đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week