• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tài khoản PM thế này giờ phải làm sao ?

ai cần pm, ver 100k / thứ 1 mặt, mình chuyên ver cho khách qua 100%, chưa 1 ai bị xịt hay bị nó phát hiện hàng china cả

Vd như mình lập 1 acc. cứ dùng bình thường có bao giờ nó bắt mình phải verify lại k ?

em gửi cái bill cho PM,chờ mãi k thấy nó approve,em gửi ticket cho nó: "i sent my document for long time but i havent received your respond.approve it,please."
nó trả lời thế này: "You have attempted to cheat us with fake documents, so the verification was permanently blocked for you. Provision of false personal details in a financial system is internationally considered to be forgery and criminal act."
Bạn đã cố gắng để lừa chúng tôi với các tài liệu giả, do đó việc xác minh đã bị chặn vĩnh viễn cho bạn. Cung cấp các thông tin cá nhân sai trong một hệ thống tài chính quốc tế được coi là giả mạo và hành vi tội phạm.
vậy là giờ tài khoản coi như vứt đi hoặc khi giao dịch chịu phí 2% à các bác :( có cách nào k nhỉ
Bill thì chụp rồi up có được ko bác nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom