Report Tài khoản PM bị Hack do bật chế độ API

trang2017

Banned
Reactions
144
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hôm bữa mình đã nhận được mail từ PM khuyên nên bật chế dộ API nên mình đã bật và giờ đây nó như thế này đây

Mất tiền

Hôm bữa mình đã nhận được mail từ PM khuyên nên bật chế dộ API nên mình đã bật và giờ đây nó như thế này đây

Mất tiền
dính mail fake rồi, làm gì có mail PM khuyên bật API :confused::confused:

thế giờ làm thế n ào bác

Quét virus, đối mail, đổi pass, hoặc bỏ luôn acc pm thay acc mới
Mình tắt chế độ API rồi dổi pass được ko? Tại tài khoản của mình đã verify rồi mình ko muốn bỏ

Bạn cho mình xem cái nội dung mail nó gửi xem.

Mình tắt chế độ API rồi dổi pass được ko? Tại tài khoản của mình đã verify rồi mình ko muốn bỏ
cậu muốn bỏ thì tạo acc khác, lấy info cũ veri vẫn đc, còn ko tắt api đi là xong. rút API ko cần pass đâu khỏi đổi :confused:

fake mail, hổm nay nhận mấy cái -> block hết roài.

tắt api, change pass đi. hoặc vào đổi api key đi là được

Hôm bũa xem email bằng diện thoại ko để ý giờ kiểm tra bằng máy tính mới biết là spam

mình chỉ bật bước 1 send code qua mail, mail mình để bảo mật 2 cấp, 1 password, 2 send code điện thoại, thế thôi ko cần gì bảo mật nhiều :)...chúng nó muốn hack thì phải có số đt của mình mới hack đc =]]]]

mình chỉ bật bước 1 send code qua mail, mail mình để bảo mật 2 cấp, 1 password, 2 send code điện thoại, thế thôi ko cần gì bảo mật nhiều :)...chúng nó muốn hack thì phải có số đt của mình mới hack đc =]]]]
Bạn cẩn thận, có loại virus kiểm soát đc session mail nhé.

Chủ thớt down cái file về đọc àh... Mình nghĩ là nên cài lại win, đề phòng virus!!!

pp cũng có mail luôn này =)) giờ scam kiểu này ai chơi :p

Có cách nào để kiểm tra tài khoản U8318887 này ko? Chác là phải cài lại win rồi

Có cách nào để kiểm tra tài khoản U8318887 này ko? Chác là phải cài lại win rồi
TK cũ vẫn dùng đc nha, nhưng đổi pass, tắt API đi, và cài lại win

nếu chỉ bật API thì sao mất được, vì muốn send dc qua API thì cũng phải có password, rồi phải dùng IP trong danh sách cho phép nữa cơ mà.
Thì vậy! Mình cũng ko hiểu tại sao nữa nếu nó hạck duọc mật khẩu thì còn phải xác nhận code nữa chứ. Vậy là mình tiêu rồi phải cài lại win ngay

Ghê nhỉ . Cẩn thận hơn mới dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back