Tài khoản Paypal very lần đầu bị Limit

:))) không tìm hiểu thông tin, ko đọc mail nó gửi . KO biết thì tra google translate. Haiz.

Dễ mà. Gỡ đi bác ơi! Khuyên bác là nếu muốn Withdraw ít nhất chờ 24h cho chắc ăn nhé!

Cái này dễ mà . Thớt cứ đáp ứng đủ 4 yêu cầu của nó rồi kể nể với nó này nọ :( . Thường thì PP nó yêu cầu chụp CMT 2 mặt và thẻ visa và 1 hóa đơn giao dịch tiền điện , mạng , nước ...vv Cứ miễn sao có tên cậu trong địa chỉ cậu tạo PP là được . PP verifil cậu hãy đợi qua 24h rồi hãy giao dịch nhé . Hầu như PP nào cũng phải limit 1 lần thì phải . Hôm qua tớ nhận tiền của Ksix và BLVD gần 4k rồi rút tiền về thẻ luôn có sao đâu :D

vội vàng làm chi.with hôm nay hay ngày mai thì tuần sau $ cũng mới về thui:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

1 là chứng minh nhân dân
2 là hóa đơn của blvd .
3 ko biết coi nó cần thì up lên .
Bạn làm ăn chân chính nó ko có lý do limit luôn đâu . chỉ là xác nhận vài thứ thôi
sau đó gửi email support + bảo là cung cấp đủ rồi . Làm ơn tháo limit lẹ cho mình .

Last edited by a moderator:
Vâng e cảm ơn các ban đã chia sẻ ít kinh nhiệm gỡ limit paypal ^^

thực sư thằng pp nghĩ em là dân UG nó toàn đoàn proof ship hàng thôi ạ :((

E đã làm đủ 3 bước trên và có mail cho nó lá thư " I not UG "

Vâng e cảm ơn các ban đã chia sẻ ít kinh nhiệm gỡ limit paypal ^^

thực sư thằng pp nghĩ em là dân UG nó toàn đoàn proof ship hàng thôi ạ :((

E đã làm đủ 3 bước trên và có mail cho nó lá thư " I not UG "

vãi .. UG nó có thể ko hiểu. hiểu nhầm bạn sống ở dưới đất, dưới cống, chuột cống ko chừng :))

minh up bằng lái xe, sao kê ATM, sao kê ngân hàng, internet (tên e gái) cugnf địa chỉ, vậy mà khỏi gỡ luôn

1 = cmnd
2 = hoa đơn chụp cái mục paid trong site net
3 là thông tin info hoặc hỏi về giao dich lâu ùi minh không bị limited co cái đó
4 là chúng minh tracking ;) nếu không có thì chup trong site của net chúng minh cái gì đó bạn đã giao hoặc hoàn thành để nhận tiền

5 bạn chuẩn bị tinh thần limited 180 day nha ! với paypal không biết tiếng anh trả lời không thỏa đáng nó cho bạn 180 day !
limited của bạn cái khó nhất là step 4 và khi gỡ xong nếu nó hiểu bạn là admin off thì ok bạn nên cho nó site của bạn để nó kiểm tra với info domain trùng với cái tai khoan paypal còn mà mua dmain giá rẻ hàng chùa thì xác định bạn khó qua được ca này !
hãy cố thuyết phụt nhiều thông tin hơn giữa mối liên kết acc net và site bạn

180 ngày rồi bác ah, qua 180 ngày pm mình sell nhé bác
Bác này đục nước thả câu ah. Tôi không đồng ý với ý kiến của bác. Cung cấp đủ 4 cái kia là hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week