• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Tài khoản paypal e bị nó báo closed [limited] rút được không ạ.

MMONLAM

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Tài khoản paypal của em làm giao dịch ebay các bác ạ. Khi bị limit nó đòi gì thì e cũng cung cấp đầy đủ cho nó, nhưng tự nhiên nó gửi luôn thông báo tài khoản của bạn đã bị đóng. Giờ thì e login vào bình thường nhưng trạng thái nó ghi là bị limited, e có gửi mail cho nó thì nhận được phản hồi
Thank you for contacting PayPal in regard to the account limitation issue.

We understand that you would like to be informed on the status of your account. However, at this time, your account is limited indefinitely and an appeal is not possible. Please disregard the email that you recently received. We apologize for any confusion this may have caused.

In order to protect the integrity of our services, we cannot disclose the specific criteria that causes PayPal to limit access to accounts. For more information on reasons why we limit access to accounts, please refer to the User Agreement for PayPal Servi
Tức là bị đóng rồi, e thử withdraw về nhưng không được. Bác nào có cách gì không giúp e với ạ. Không nhìu chỉ có $60 thôi nhưng với sinh viên ăn được mấy bữa ạ :(

limit thì chờ 180 ngày rồi mới dc rút tiền về bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,020
171,075
Latest member
nhacaiuytin140
Back
Top Bottom