Tài Khoản Paypal bị mất tiền

Hy vọng đòi lại được tiền đi đã . Còn đòi thêm thằng pp bồi thường hả =))
bạn quả là con người ....
bồi thường là mình nói vui vậy thôi mà , chỉ mong họ giải quyết điều này làm sao cho mọi người an tâm sử dụng dịch vụ của anh thui b ạ :D

Công nhận là dùng paypal về bảo mật cứ thấy nó kém kém thế nào ấy, không có bảo mật 2 lớp cho tài khoản

dùng webmoney thì thím kích hoạt e-num để đăng nhập, tiện và good hơn sms đó
đúng r b ơi , đúng ra mọi giao dịch hay là đăng nhập phải đều xác minh mã về điện thoại hay cách nào đó chứ như này ai biết được nick thì thoải mái chuyển tiền.

có khi nào máy tính mình bị nhiễm virus và họ dùng virus để lấy tiền của mình không b nhở , mình vừa có kiểm tra btc trong blockchain , có mấy chục $ trong đó cũng bị lấy mất luôn -_-

có khi nào máy tính mình bị nhiễm virus và họ dùng virus để lấy tiền của mình không b nhở , mình vừa có kiểm tra btc trong blockchain , có mấy chục $ trong đó cũng bị lấy mất luôn -_-
chắc bác xài lưu mật khẩu trình duyệt chrome phiên bản cũ giống em nà,tháng trước em mất 480$ từ pp+pm+btc+trên sàn trade luôn mới ghê

chắc bác xài lưu mật khẩu trình duyệt chrome phiên bản cũ giống em nà,tháng trước em mất 480$ từ pp+pm+btc+trên sàn trade luôn mới ghê
đúng r b ạ , mh hay lưu mk trình duyệt á, nhưng mình dùng opera

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom