Tài Khoản Paypal bị mất tiền

baoha

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
chào mọi người, tình hình tài khoản paypal của mình tự bị trừ mất 108$ cho một thanh toán mà mình không thực hiện , mình không hề biết về giao dịch này, chắc kẻ xấu nào đó đã dùng cách nào đó để lấy tiền của mình, mà giao dịch này không hề có mail của paypal gửi đến mail của mình , thông tin giao dịch ở trong ảnh bên dưới, vậy mình có nhờ paypal giúp đỡ lấy lại tiền được không ạ ?

Attachments

33.4 KB · Views: 241
Cứ báo cáo là tk paypal bị hack , giao dịch đó không phải của bạn
Là paypal nó giải quyết à , nhớ change pass pp luôn nhé
mình vừa báo rồi b ạ , không biết paypal nó có bồi thường cho mình không bạn nhở , mà cũng kì lạ nó lấy tiền của mình kiểu gì không biết , mà thông báo giao dịch không hể báo về mail mới kinh chứ

Khả năng Paypal của bạn bị dùng để mua btc rồi nên khó đòi lại lắm :(

Khả năng Paypal của bạn bị dùng để mua btc rồi nên khó đòi lại lắm :(
mình cũng chưa dùng paypal để mua mấy cái này bao giờ lun á , chỉ dùng paypal lấy tiền link rút gọn và mua vps , không hiểu tự nhiên nó hack của mình kiểu gì

Open case chưa cậu , càng sớm càng tốt để paypal nó hold tiền lại , thằng kia lên web mua btc rút cũng phải chờ 48h bên kia mới complete
nó giao dịch được 2 tiếng thì mình báo cho paypal lun b ạ , sợ nay chủ nhật paypal nó ko làm .

Attachments

31.5 KB · Views: 136
    47.3 KB · Views: 123
Vậy là tiền nó hold rồi đó , ủa dạo này paypal có hỗ trợ email tiếng việt luôn à :D
cái mail paypal đó là tự động của paypal thui mà b , mình chọn chế độ dịch thư ý , không biết nếu paypal ko lấy lại được tiền cho thì , thì bên paypal nó có bồi thường vì bảo mật tài khoản ng dùng của nó không b nhở

bạn đổi pass email luôn nhé, tôi chưa thấy giao dịch nào mà paypal không báo về email, kiểm tra trong phần setting của paypal có bị thêm email hay số phone nào vào không.

bạn đổi pass email luôn nhé, tôi chưa thấy giao dịch nào mà paypal không báo về email, kiểm tra trong phần setting của paypal có bị thêm email hay số phone nào vào không.
không b ạ , mọi thông tin vẫn y nguyên không bị thay đổi, mình vào paypal thì thấy khoản thanh toán như trong ảnh ý b, à trước lúc đó mình có nhận được SMS của bên webmoney gửi code đăng nhập về cho mình , hình như ai đó cũng định login vào webmoney của mình.

còn mail paypal của mình thì mình không có công khai ở đâu lun á , mình chỉ add vào mấy web link rút gọn quảng cáo để nhận thanh toán thui , vậy mà vẫn bị hack

lúc chiều mình có gửi mail cho bên nhận thanh toán , họ đã phản hồi lại , có tý hy vọng rồi

Attachments

39.3 KB · Views: 107
lúc chiều mình có gửi mail cho bên nhận thanh toán , họ đã phản hồi lại , có tý hy vọng rồi
nó trả lời thế là chắc chắn hoàn lại tiền cho thớt rồi, đổi lại hết pass acc đi :cool:

còn mail paypal của mình thì mình không có công khai ở đâu lun á , mình chỉ add vào mấy web link rút gọn quảng cáo để nhận thanh toán thui , vậy mà vẫn bị hack

Khả năng cao là c dính site phishing rồi.C change lại toàn bộ pass những gì liên quan đi

Hy vọng đòi lại được tiền đi đã . Còn đòi thêm thằng pp bồi thường hả =))
bạn quả là con người ....

chào mọi người, tình hình tài khoản paypal của mình tự bị trừ mất 108$ cho một thanh toán mà mình không thực hiện , mình không hề biết về giao dịch này, chắc kẻ xấu nào đó đã dùng cách nào đó để lấy tiền của mình, mà giao dịch này không hề có mail của paypal gửi đến mail của mình , thông tin giao dịch ở trong ảnh bên dưới, vậy mình có nhờ paypal giúp đỡ lấy lại tiền được không ạ ?
Mở tranh chấp lên paypal là nó trả lại tiền thôi

paypal và btc nó không chơi với nhau nên giao dịch khó thành công lắm

không b ạ , mọi thông tin vẫn y nguyên không bị thay đổi, mình vào paypal thì thấy khoản thanh toán như trong ảnh ý b, à trước lúc đó mình có nhận được SMS của bên webmoney gửi code đăng nhập về cho mình , hình như ai đó cũng định login vào webmoney của mình.
Công nhận là dùng paypal về bảo mật cứ thấy nó kém kém thế nào ấy, không có bảo mật 2 lớp cho tài khoản

dùng webmoney thì thím kích hoạt e-num để đăng nhập, tiện và good hơn sms đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back