• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tài khoản Google Play Developer siêu rẻ chỉ 949.000đ | All Bank

Status
Not open for further replies.

HMIT

Senior
Reactions
944
MR
0.026
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như các bạn đã biết, tài khoản google play developer dùng để đăng ứng dụng và game android lên Google Play. Tài khoản được đăng ký trên Google Play phải qua kiểm duyệt chặt chẽ, đôi khi đăng ký là rất khó.
Hiện tại mình đang bán Account google play developer. Mỗi acc được lập bởi 1 thẻ visa riêng, 1 địa chỉ IP riêng, 1 card mạng riêng, 1 số điện thoại xác nhận gmail riêng.
Các thông số về tài khoản đều là duy nhất nên các bạn yên tâm khi mua tài khoản của mình mà không sợ bị ảnh hưởng bởi tài khoản khác mà mình bán
Account mới 100%. Các bạn có thể dùng teamviewer vào để check tài khoản hoặc gặp trực tiếp mình ( Mình ở SG )
Giá bán lẻ từng tài khoản : 949,000 VND. Sẽ fix nhiệt tình cho các bạn mua số lượng và đã mua acc của mình trước đó
Thanks !

Như các bạn đã biết, tài khoản google play developer dùng để đăng ứng dụng và game android lên Google Play. Tài khoản được đăng ký trên Google Play phải qua kiểm duyệt chặt chẽ, đôi khi đăng ký là rất khó.
Hiện tại mình đang bán Account google play developer. Mỗi acc được lập bởi 1 thẻ visa riêng, 1 địa chỉ IP riêng, 1 card mạng riêng, 1 số điện thoại xác nhận gmail riêng.
Các thông số về tài khoản đều là duy nhất nên các bạn yên tâm khi mua tài khoản của mình mà không sợ bị ảnh hưởng bởi tài khoản khác mà mình bán
Account mới 100%. Các bạn có thể dùng teamviewer vào để check tài khoản hoặc gặp trực tiếp mình ( Mình ở SG )
Giá bán lẻ từng tài khoản : 949,000 VND. Sẽ fix nhiệt tình cho các bạn mua số lượng và đã mua acc của mình trước đó
Thanks !
up lên cho ai làm nguyễn hà đông:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week