• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Tài khoản bittrex bị vô hiệu hóa

quocdaik

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Các bác có ai xài sàn bittrex cho em hỏi với. Acc của em ko trade đc. Em mua coin là nó báo tài khoản bị vô hiệu hóa.
Các cao nhân chỉ giáo em với :(

nếu chơi 2 acc thì nên chơi 2 máy , 2 ip khác nhau , 2 cái verri khác nhau.
trong tk mà có vài B, nó khóa lại thì ăn đủ :).

chơi sàn US thì xác minh sớm đi. Mà k xác minh được rút có 0.025B/days k cảm thấy ăn phí rút cũng tốn à

tạo 2 cái mà k cẩn thận nó nghĩ bạn là bot thì band acc thôi

bạn Đạt ơi. bạn được họ mở tài khoản chưa. mình là mem mới. do gmail 1 của mình quên pass. nên mình đã tạo gmail 2. nên giống hết trường hợp của bạn. mình đang rất lo lắng vì số tiền khá lớn. mình lúc đầu ko hiểu nên ko rõ nguyên nhân. mãi sau nhớ lại mới biết. nay là ngày thứ 2 rồi mà mail chưa đc pản hồi.
mail đầu mình báo ko verify đc basic. mail 2 báo lý do bị disable. mail 3 báo multiple accounts.

bạn Đạt ơi. bạn được họ mở tài khoản chưa. mình là mem mới. do gmail 1 của mình quên pass. nên mình đã tạo gmail 2. nên giống hết trường hợp của bạn. mình đang rất lo lắng vì số tiền khá lớn. mình lúc đầu ko hiểu nên ko rõ nguyên nhân. mãi sau nhớ lại mới biết. nay là ngày thứ 2 rồi mà mail chưa đc pản hồi.
mail đầu mình báo ko verify đc basic. mail 2 báo lý do bị disable. mail 3 báo multiple accounts.
2 tài khoản của cậu đều dùng 1 CMT để verifi à???

các bác đã gỡ được vụ dísable tài khoản chưa
mình support 23 ngày rồi mà ko thấy hồi âm
cứ vẫn dis

Có bác nào tài khoản chưa xác minh mà nhờ suppot được xác minh tài khoản bitrixx chưa vậy, hoang mang quá

các bác đã gỡ được vụ dísable tài khoản chưa
mình support 23 ngày rồi mà ko thấy hồi âm
cứ vẫn dis
của bác đã được suppot giúp chưa bác, e tài khoản cũng chưa đc xác minh, supot 2,3 hôm rồi mà cũng chưa thấy gì

nó có support đâu
trên chỗ khiếu nại nó ghi là đã giải quyết
mà vào tài khoản thì vẫn disable

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,989
171,042
Latest member
teddi
Back