Help Tài khoản adsense miễn phí

Mình cũng không rõ. Đợi cuối tháng reg lại xem sao.
Web của b giờ 1 ngày được nhiêu.
ngày chưa dc 0.01$ =.=
vì ko có traffic, chưa biết seo

khi site tầm 2-3 tháng. seo đã lên google thì đăng ký adsense để info us hay vn vậy các bác.
nhận pin us thì sao ạ. hay là reg để info vn

Em đăng ký muộn may mà cũng vừa nhận đc mail cho domain xong . Em xin cái tên miền vietnamesefood định về để up vài video nấu ăn trên kênh yt của em lên . Mà giờ nó cho cái tên miền vietnamesefoodnews.com xong lại nghe các bác nói gì gì mà tự post bài ... các kiểu em nghe mà chả hiểu gì . Các bác thông cảm em gà mù mấy trò này . Bác nào trả lời giúp em giờ có cách nào cho nó tự build site tự đăng bài hằng ngày cho mình , còn đâu mình vẫn tạo riêng đc một mục để up video lên đó ko . Hay toàn bộ là nó đăng bài rồi bố trí web hết .
À bác bào giỏi tiếng anh cho em hỏi "vietnamese food news" người nước ngoài họ hiểu là gì ko ạ. Em dịch gg nó ra là " tin ăn viet nam" bó tay luôn ạ .
Thank các bác đã đọc

Em đăng ký muộn may mà cũng vừa nhận đc mail cho domain xong . Em xin cái tên miền vietnamesefood định về để up vài video nấu ăn trên kênh yt của em lên . Mà giờ nó cho cái tên miền vietnamesefoodnews.com xong lại nghe các bác nói gì gì mà tự post bài ... các kiểu em nghe mà chả hiểu gì . Các bác thông cảm em gà mù mấy trò này . Bác nào trả lời giúp em giờ có cách nào cho nó tự build site tự đăng bài hằng ngày cho mình , còn đâu mình vẫn tạo riêng đc một mục để up video lên đó ko . Hay toàn bộ là nó đăng bài rồi bố trí web hết .
À bác bào giỏi tiếng anh cho em hỏi "vietnamese food news" người nước ngoài họ hiểu là gì ko ạ. Em dịch gg nó ra là " tin ăn viet nam" bó tay luôn ạ .
Thank các bác đã đọc
mấy kia không biết nhưng vụ tiếng Anh thì nó vẫn hiểu là tin tức về các đồ ăn Việt Nam thôi không sao đâu : ))

Thank các bác đã đọc
Bác đăng ký khi nào mà vẫn đc vậy???

Last edited:
Chưa có trafic mà đã reg được GA , chúc mừng bác nhé ^^

chắc do ga lập lâu rồi cũng nên :D

check it
https://www.udemy.com/seo-beginners/
https://forum.idichvuseo.com/

chú ý bước nghiên cứu từ khoá trước
https://trends.google.com/trends
https://neilpatel.com/
https://neilpatel.com/ubersuggest/
....
nói chung nó khó vãi như lập trình vậy ai thích tự google tiếp trên google hầu như có hết

nhiều thứ để ngâm cứu nhỉ

Cuối cùng vẫn cần bài viết chất lượng hơn, cần tools thôi
cái này nó auto post mình ko control được post

Xác nhận là vẫn đăng ký được nhé, cái này chủ yếu là ăn hoa hồng từ goddady, nếu có người mua thêm domain hay nâng cấp hoặc renew thì người ta được hưởng hoa hồng từ goddady thôi, chục người chắc cũng có 1, 2 người tiếp tục sử dụng dịch vụ của goddady, không ai cho không bao giờ
Một người hoa hồng là 100 usd

chắc do ga lập lâu rồi cũng nên :D

nhiều thứ để ngâm cứu nhỉ

cái này nó auto post mình ko control được post
Được hết nha bạn, cứ lên youtube searh cách sử dụng của nó là có hết. Cái plug in này trên trời dưới biển cái gì nó cũng làm được hết
Còn cái the best spinnner các bạn lên google kiếm bản crack về dùng, ai muốn kiếm tiền lâu dài với site dạng này thì nên mua

Last edited:
Được hết nha bạn, cứ lên youtube searh cách sử dụng của nó là có hết. Cái plug in này trên trời dưới biển cái gì nó cũng làm được hết
Còn cái the best spinnner các bạn lên google kiếm bản crack về dùng, ai muốn kiếm tiền lâu dài với site dạng này thì nên mua
Nói chung là khó nhất vẫn là làm sao được nhiều người tìm thấy , chứ còn xài mấy cái plugin thì chỉ là chuyện nhỏ thôi. SEO web khó kinh khủng . Web bác lượng tìm cao quá, bác có thể chia sẻ đc ko ạ?

Nói chung là khó nhất vẫn là làm sao được nhiều người tìm thấy , chứ còn xài mấy cái plugin thì chỉ là chuyện nhỏ thôi. SEO web khó kinh khủng . Web bác lượng tìm cao quá, bác có thể chia sẻ đc ko ạ?
Trong plug in nó có cho bạn đặt từ khóa đó, dùng google trend hay keywordeverywhere - cái này nó có chrome extension đó bạn
Mà cái này cũng phụ thuộc vào nguồn mà bạn post bài nữa, nguồn nào có alexa rank cao thì hưởng ké chút!

Mấy cái này hại não kinh . Em đk đc 1 site giờ về bỏ ko chưa biết bắt đầu từ đâu . Pro có kiến thức chắc họ cũng mua site làm rồi chứ chẳng phải đợi mấy cái even như này . Có bác nào như em ko? giờ làm gì cho nó ra tiền bây giờ . Ae chia sẻ học hỏi với ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week