Help Tài khoản adsense miễn phí

B đăng ký adsense chưa, 1 tháng đủ để đăng ký không nhỉ.
m đăng kí rồi, đã được duyệt

Mình sử dụng namcheap - có gói 2.88 USD/tháng sử dụng cho 3 domain hay 4.88 USD unlimited domain, 50 free ssl
Hỗ trợ rất nhiệt tình, chuyển host miễn phí
cái này nó hộ trợ mình seo hay sao b

B có chỉnh seo gì không mà lượng truy cập cao phết b nhỉ, mình alexa đạt rồi cơ mà lượng user truy cập chỉ tầm 10user/day thôi nhỉ (thấp hơn của b nhiều quá)

sao web mình mình kiểm tra trong anylytic thì có lượt người truy cập mà trên alexa nó vẫn có 2 người là sao nhỉ

Mấy site này thuộc dạng hên xui thôi bạn, đúng cái người ta search nhiều trên google thì mau lên
Sao alexa của mình thấp hơn của b mà xem google analytics lại ít hơn nhiều nhỉ. Chẳng lẽ do lệch bản plugin google analytics?

Thank thớt. Hôm đăng ký theo. Thấy được gửi 1 site mà ko biết 3 tháng sau có dk được adsense không

Các bác cho em hỏi page của em up bài chỉ có 1 hình ảnh ở đầu trang còn lại k có ảnh mặc dù bài gốc em thấy có, có bác nào biết chỉnh settings của cái automatic cho hiện full ảnh ko ạ

1:06 AM 06.01.2019 : OFFER có vẻ đã CHÍNH THỨC KẾT THÚC . POST ĐÃ BỊ XOÁ SAU GẦN NỬA NĂM TỒN TẠI :(
CÁM ƠN bác @phattoan đã cho ae cơ hội được biết tới cái này ^^ Mong lâu dài gặp được nhiều post như thế này nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week