Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Thống kê đi các bác em vừa tính xong tổng $$$ hiện tại = 6314 xu :rolleyes: chia đều cho 402 pack :oops:

hi vọng em nó sống hết năm 2016 :oops: ước mơ nhỏ nhoi thâu

Mình fund Paypal 450$ Giờ Mình Fund Payza 500$ Có Khả Thi Rút dc payza không các bác
Được bác ạ, của em là thế, chắc do em năn nỉ khóc lóc nên quá anh đen ảnh cũng đồng ý. Nhưng PP của em tệ hơn của bác, nó còn ko cho em nhận tiền về luôn nên chả còn cách nào khác, buộc phải đổi thôi.

Được bác ạ, của em là thế, chắc do em năn nỉ khóc lóc nên quá anh đen ảnh cũng đồng ý. Nhưng PP của em tệ hơn của bác, nó còn ko cho em nhận tiền về luôn nên chả còn cách nào khác, buộc phải đổi thôi.
xài payza de ko bác xin yahoo anh em trao đổi

xài payza de ko bác xin yahoo anh em trao đổi
Em ko có yh bác ạ.
TH của em là bất đắc dĩ, bị PP đóng băng TK ko cho nhận rút gì cả nên chắc vì thế anh đen ảnh mới cho đổi. Em copy cho anh đen cái thư em năn nỉ tụi PP, trong đó em thậm chí copy TOS của TNC ko cho đổi payment processor để năn nỉ tụi Paypal nó mở cho em chiều nhận nốt từ TNC thôi cũng được, nhưng vẫn bị tụi nó lạnh lùng từ chối. Chắc anh đen ảnh cũng hiểu em ko còn sự lựa chọn nào khác ngoài đổi sang PZ.
Paypal của bác dù bị limited nhưng vẫn nhận được tiền thì em ko chắc ảnh có chịu cho đổi hay ko, vì limited sau 180 days ko ai kiện cáo PP nó cũng cho mình chuyển tiền về TK bank mà. Nếu muốn đổi sang Payza tốt nhất bác gạ gẫm ảnh, nói tao muốn đầu toi vô mày thêm tiền nhưng PP bị limited vậy, tao có thể xài PZ fund được ko? Sau này tao rút bằng cổng tt nào?
Bác hỏi PZ xài dễ ko à? Em thấy nó cũng bình thường, ít phổ biến hơn PP, support cũng ko nhiệt tình bằng. Còn ở TNC em rút tiền hơn bất tiện tí vì có limit hàng ngày, thành thử em phải canh đúng đầu giờ vào rút.

Em ko có yh bác ạ.
TH của em là bất đắc dĩ, bị PP đóng băng TK ko cho nhận rút gì cả nên chắc vì thế anh đen ảnh mới cho đổi. Em copy cho anh đen cái thư em năn nỉ tụi PP, trong đó em thậm chí copy TOS của TNC ko cho đổi payment processor để năn nỉ tụi Paypal nó mở cho em chiều nhận nốt từ TNC thôi cũng được, nhưng vẫn bị tụi nó lạnh lùng từ chối. Chắc anh đen ảnh cũng hiểu em ko còn sự lựa chọn nào khác ngoài đổi sang PZ.
Paypal của bác dù bị limited nhưng vẫn nhận được tiền thì em ko chắc ảnh có chịu cho đổi hay ko, vì limited sau 180 days ko ai kiện cáo PP nó cũng cho mình chuyển tiền về TK bank mà. Nếu muốn đổi sang Payza tốt nhất bác gạ gẫm ảnh, nói tao muốn đầu toi vô mày thêm tiền nhưng PP bị limited vậy, tao có thể xài PZ fund được ko? Sau này tao rút bằng cổng tt nào?
Bác hỏi PZ xài dễ ko à? Em thấy nó cũng bình thường, ít phổ biến hơn PP, support cũng ko nhiệt tình bằng. Còn ở TNC em rút tiền hơn bất tiện tí vì có limit hàng ngày, thành thử em phải canh đúng đầu giờ vào rút.
cám ơn bác

Mình vừa nâng cấp lần 3 nhưng chưa lấy rcb lần nào, bác 6 rb hộ lại cho mình nhé

Id: 2968
PM: U9844230
Membership: 3 lần (lần 1: 25$, lần 2: 25$, lần 3 vừa lúc nãy: 10$)
Thanks bác :D

ngyaf mai là lại tốn 1 mớ xu nâng cấp :oops:

Giờ chơi còn tốt k mấy bác :D

Bác @SealTemSix RCB giúp em 2 lần up membership nhá :D

ID: 2974
PM: U9092123
2 Lần up đều 25$

Tks bác :D

Em ko có yh bác ạ.

TNC có limit nhưng đâu cần phải canh hả bác. Như đợt này Noen Tây rút nhiều và kể cả đợt mở cho 100% rút. E cũng thử kiểm trả xem cuối ngày có rút đc ko mà vẫn còn đầy tiền để rút. Chưa bao h bị ko còn tiền rút từ lúc chơi.

E hay kiểm tra cái này để xem mình nên tái hay rút.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week