Tutorial System dành cho các tính đồ Scalp .

a e nói sao thấy hấp dẫn quá dậy, mình cần sao hok rủi ro, 1 tháng kiếm 5% lợi nhuận, với số vốn 2k$, mình đang nghiêm cứu, a e nào thấy bản lĩnh trade cứng tay, cho mình theo với, theo cách vào lệnh, vào học cách trade. Tuần sau mình bắt đầu tham gia

a e nói sao thấy hấp dẫn quá dậy, mình cần sao hok rủi ro, 1 tháng kiếm 5% lợi nhuận, với số vốn 2k$, mình đang nghiêm cứu, a e nào thấy bản lĩnh trade cứng tay, cho mình theo với, theo cách vào lệnh, vào học cách trade. Tuần sau mình bắt đầu tham gia
Tập chơi đi bằng demo hoặc nếu bạn không thích có thể bỏ $50 - $100 chơi thử chứ mình khuyên bạn đừng nên theo ai. Tiền của bạn mà. Còn nếu bạn muốn tìm hiểu các bước cơ bản thì search internet sẽ khá nhiều.

Tập chơi đi bằng demo hoặc nếu bạn không thích có thể bỏ $50 - $100 chơi thử chứ mình khuyên bạn đừng nên theo ai. Tiền của bạn mà. Còn nếu bạn muốn tìm hiểu các bước cơ bản thì search internet sẽ khá nhiều.
Tập chơi lâu lắm, cần theo 1 ai đó, chơi thật, học ít kinh nghiệm, và cuối cùng kiếm lợi nhuận ổn định 5%/tháng

Tập chơi lâu lắm, cần theo 1 ai đó, chơi thật, học ít kinh nghiệm, và cuối cùng kiếm lợi nhuận ổn định 5%/tháng
ông trên kia khuyên đúng rồi đấy.Đòi 1 phát ra lợi nhuận luôn thì chả ai rảnh mà cho theo. Cái gì cũng phải trả tiền học phí x0g mới thành tài được nhé ;))

PM yahoo mình nhé , train cậu trong 1 tuần , học phí 5$ thôi , là để tạo tài khoản cent vốn 5$ để cậu có thể trade tiền thật , vừa học vừa thực hành nha ^^

Mỗi người tự xây dựng cho mình riêng một hệ thống, một phương pháp trade thì mới có hiệu quả được, thành công chỉ có được nhờ vào kinh nghiệm của những lần cháy tài khoản thôi, đừng nên theo ai, vì chẳng có ai đảm bảo rằng ngày mai mình sẽ có lợi nhuận.

Mỗi người tự xây dựng cho mình riêng một hệ thống, một phương pháp trade thì mới có hiệu quả được, thành công chỉ có được nhờ vào kinh nghiệm của những lần cháy tài khoản thôi, đừng nên theo ai, vì chẳng có ai đảm bảo rằng ngày mai mình sẽ có lợi nhuận.

trên forexfactory có nhìu cao thủ 1 năm ko lỗ lệnh nào hết bác, bằng xương bằng thịt luôn, show cho xem luôn , nói chung là chỉ từ hoà cho tới thắng . Phx64 ông này thành thánh luôn rồi

Vâng cũng vì không theo dõi được thường xuyên, đôi khi là may mắn. Nhưng hôm nay nó lại tăng, máu quá làm thêm lệnh sell ở 0.99339

Trong lòng cảm thấy ngổn ngang, bất ổn và có điều gì đó hối tiếc :)

hỏi ngu cái bạn chơi demo hay real vậy, mình ko biết phân biệt ntn nhưng thấy tiền kinh quá...
Demo hay real cũng như nhau thôi bạn :oops:

hỏi ngu cái bạn chơi demo hay real vậy, mình ko biết phân biệt ntn nhưng thấy tiền kinh quá...

tài khoản của bác ấy là real đấy bạn, nếu mình ko lầm thì tk cent có 5 đơn vị :rolleyes: , trade giỏi v~ 1 tuần 1k

Thế này mà bác dám post vào scalping. Hướng dẫn một đằng đánh 1 kiểu, không được à nhà :))

Post lên chủ yếu khoe hàng thôi , chứ thật ra mình đánh lệnh lot lớn hơn nhiều từ 1-2 lot/lệnh . Còn 2 lệnh này 0.1 , 0.2 định đánh chơi nên nuôi thới nữa tháng ai ngờ ăn dày thế :D

Sao lại ko =.= đánh demo thì tâm lý nó khác, 100 người demo ra tạch hết 100 khi real mà :eek:

Người mới : Demo thắng , nhưng real lại thua .

Người có kinh nghiệm : Demo thắng và Real cũng thắng . Nên Real hay demo ko quan trọng :p

tài khoản của bác ấy là real đấy bạn, nếu mình ko lầm thì tk cent có 5 đơn vị :rolleyes: , trade giỏi v~ 1 tuần 1k

Standard bạn ơi :D

bác thớt ơi vốn em tầm 100$ theo bác học trade được ko ạ :D

Toàn gà với vịt!Demo với real mà giống nhau à!Người ta đang trade live trên tài khoản real hàng chục đến hàng trăm ngàn obama bằng phương pháp này và hầu hết đang và sẽ banh xác,huống chi đem một tài khoản demo ra lùa gà,loè thiên hạ.Quá hài!

trong tt này chỉ có 2 dạng:
1.Chí lớn:có tài và muốn tìm minh chủ =>tạo nghiệp lớn
2.Lùa gà:bất tài,vẻ vời,chém gió,lừa đảo => ra đê

p/s:Khi ác quỷ hiện ra thì thiên thần cũng đồng thời xuất hiện!
(một thiên thần đang nói :D)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week