Swagbucks - Kiếm tiền bằng việc trả lời khảo sát, xem video, tải ứng dụng....

colgate258

Junior
Reactions
27
MR
0.000

Trang hệ thống khảo sát, xem video, mua sắm, tải ứng dụng nhận điểm quy đổi ra Amazon Giftcard, Walmart Giftcard hoặc thanh toán qua Paypal, VISA Card !
Giá trị quy đổi 100 SB = $1

Mọi người đăng ký cùng tham gia và nếu không phiền thì dùng link ref giúp mình cho vui chung nha ^^

http://www.swagbucks.com/p/register?rb=31559606

No ref : http://www.swagbucks.com/

Lưu ý: Có thể sử dụng trên trình duyệt web lẫn ứng dụng trên điện thoại !

cái này phải dùng private hoặc dedicated ip phải k bro mà khi rút tiền về hình như phải verify = phone us nữa ...

cái này phải dùng private hoặc dedicated ip phải k bro mà khi rút tiền về hình như phải verify = phone us nữa ...

khó nhai thế

rút tiền phải veri phone nữa . cái này lâu lắm rồi có chơi đến bước rút tiền veri phone nên vứt. cái này kiếm $ nhanh

Bạn dùng trình duyệt Opera vào Setting bật VPN hoặc Fake IP máy tính nha, còn sử dụng điện thoại thì tải VPN Master về dùng miễn phí và dễ sử dụng lắm nha bạn !
Câu refer, làm swagbuck mà dùng vpn free, thì ko bao giờ được tiền, hệ thống chống cheat của thằng này cực mạnh, chia sẻ của một thanh niên làm swag từ xưa, và đã bỏ

thanh niên này mới chơi nên chưa hiểu chắc giờ tạch rồi :3

theo mình biết thì là VISA US thôi bạn, các gift card thì bình thường :)
bác mà rút được 10$ gift card mà không bắt verify phone cái gì tui cũng chung :v

Câu refer, làm swagbuck mà dùng vpn free, thì ko bao giờ được tiền, hệ thống chống cheat của thằng này cực mạnh, chia sẻ của một thanh niên làm swag từ xưa, và đã bỏ
Định thử mà thấy câu này của bác nên suy nghĩ lại.

cái này nó bắt xác minh số đt, sau khi xác minh xong lại bắt nhập số an sinh xã hội đủ các kiểu con đà điểu, ở đó mà rút được, hỏi ông thớt biết cách rút đc nó chỉ thì làm nè

cái này là dụ ref nè. chứ hồi vài tháng trc mình cũng làm thử mà tạo mãi mơi dc có 1 cái acc, coi video hay sủvey hết 20p mới dc 2sb. ai bảo làm nhanh. làm lòi mắt dc 3$ with băt.1 ver phỏne thật. k .thì nó bắt gửi code về nha, gửi cả tháng k thấy đâu, lại còn bị ban vì address điền ìno với add rut khác nhau. acc khác thì bị ban do fake ip bàng vpn, dep luon. nản chưa từng thấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,379
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week