[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
JJBux bị ban tài khoản rồi. Bux5 Anh cũng bị ban. Rớt thêm 2 site nữa. Sặc!

mấy ngày qua ko hiểu sao mình ko vào topic này được, tiện thể báo là mình chưa nhận được bonus tuần 4 nhé!
Mình là hotromemmo, [email protected] tiện thể báo là Bạn chưa gửi mình hoa hồng tuần 4. Tiền bạn gửi mình gần nhất là ngày 4/4!
Bạn xem lại nhé! bạn quên gửi lần này là lần thứ 2 rồi! Mặc dù số tiền ít nhưng mình hợp tác với nhau lâu dài mà.
À, vậy là tuần 5, tuần 6 nữa nhé! Có tên mình đó, hì!

Last edited by a moderator:
mấy ngày qua ko hiểu sao mình ko vào topic này được, tiện thể báo là mình chưa nhận được bonus tuần 4 nhé!
Mình là hotromemmo, [email protected] tiện thể báo là Bạn chưa gửi mình hoa hồng tuần 4. Tiền bạn gửi mình gần nhất là ngày 4/4!
Bạn xem lại nhé! bạn quên gửi lần này là lần thứ 2 rồi! Mặc dù số tiền ít nhưng mình hợp tác với nhau lâu dài mà.
À, vậy là tuần 5, tuần 6 nữa nhé! Có tên mình đó, hì!

Bạn chú ý đọc rules mình viết nhé.
Hàng tuần vào báo danh bất cứ lúc nào trong tuần,ko báo danh mất quyển lợi mình nói truóc rồi mà.
Đáng ra mình chỉ thanh toán cho bạn tuần 6.
Nhưng thôi dù sao cũng hợp tác lâu dài mình thanh toán luôn cho bạn cả tuần 5.
Các mem khác cũng chú ý đọc kỹ rules ko lại thiệt nhé.
Mình chỉ đúng rules mình lam thôi.

ủa ban chỉ việc bỏ ra thêm 10 ohut 1 ngay la click hết đc rồi ma

Co fai minh chi ref ko cho ban dau. minh dag choi hon 30 trag. moi ngay bo ra tieg ruoi la it!
Hic... Toàn click ads den sag. May ma nam nay hoc chieu, ko thi...

hi có 30 trang ma click kiểu gì tiêng dưỡi vậy.
mình click 30 trang chỉ tầm nửa tiêng chứ mấy.

hi có 30 trang ma click kiểu gì tiêng dưỡi vậy.
mình click 30 trang chỉ tầm nửa tiêng chứ mấy.
Minh moi ja nhap mmo thui, kinh nghiem con non lam.^^ Click cho donkeymails va Cashtream moi ngay co hon 20 ads, lỡ click mat roi, gan dc $1, pay xog thi rút cho khỏi tiếc ^^.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week