[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
Da nhan bonus tuan 6, thank chu topic, chac tui nhan dau tien qua :)

:binhsua85: :binhsua144: :binhsua12: :superman :binhsua23: :binhsua162: :binhsua163: :binhsua11:

Last edited by a moderator:
Đến khổ! Thấy nhtwvn chiến chăm ghê nhỉ?

---------- Post added at 01:21 AM ---------- Previous post was at 01:07 AM ----------

1) Sao trong danh sách không thấy có apbux vậy?
2) trang twinbux Anh cũng click đều mà không có dấu x
3) Nếu tính cả apbux và twinbux thì VA được 11 site x 0.04 = 0.44 - 0.1 (RB Daiandroi) - 0.08 (Dũng đăng bài giúp) = 0.26. Dũng gửi VA 0.26 cho tuần này nhé.
Danh sách VA lưu đây:
wizbux.com
synbux.com
caibux.com
onbux.com
incrasebux.com
apbux.com
foibux.com
jjbux.com
mindbux.com
bux5.org
azbux.net
Còn nếu Dũng không tính apbux và twinbux thì nhắn tin cho VA nói chuyện chút.

trong tuần 6 vừa rồi cũng có 8 hay 9 site mới ref dc 3 hay 4 ngày j đó mà ko thấy tính.. chác rời sang tuần 7 à

ỦA Ban nhớ kỹ lại xem CÓ ĐÚNG LÀ BẠN REF cho mình ko.
check mãi mà chăng có id nào như vậy.
cũng có thể site bạn ref cho mình scam lâu rồi ^^

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

Thông báo đã có danh sách bonus tuần 6

À quên hôm qua mải spam quá đến lúc vào việc quên luôn không nhắc site nào, đấy là site SYNBUX bạn nhé, ID: MaximusDM91, hình như từ luc reg cho cậu đến giờ đây là lần đầu hỏi refback :)

À quên hôm qua mải spam quá đến lúc vào việc quên luôn không nhắc site nào, đấy là site SYNBUX bạn nhé, ID: MaximusDM91, hình như từ luc reg cho cậu đến giờ đây là lần đầu hỏi refback :)

Đã thanh toán cho Maximus và quocanhviet nhé

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

À Viêt anh nhớ bỏ APBUX đi nhé
Scam rồi.cashout hơn tuần rồi mà vẫn ko đc

Thấy chủ thớt bonus nhiệt tình quá nên nổi hứng reg cho chủ thớt thêm 3 site nữa nhé: JJBUX, PEAKBUX và HonBux
ID thì vẫn là MaximusDM91

Tiện thể mình mời bác chủ thớt qua reg hộ mình vài trang với nào: http://mmo4vn.com/showthread.php?12...a-Arbux-bonus-manh-tay-de&p=111093#post111093
(Mới tuyển ref lần đầu nên mọi người có vẻ ít quan tâm :( )

Thấy chủ thớt bonus nhiệt tình quá nên nổi hứng reg cho chủ thớt thêm 3 site nữa nhé: JJBUX, PEAKBUX và HonBux
ID thì vẫn là MaximusDM91

Tiện thể mình mời bác chủ thớt qua reg hộ mình vài trang với nào: http://mmo4vn.com/showthread.php?12...a-Arbux-bonus-manh-tay-de&p=111093#post111093
(Mới tuyển ref lần đầu nên mọi người có vẻ ít quan tâm :( )

HI bạn ref để trao đổi ref hay nhận bonus nào.
đã ủng hộ luôn cả 2 site đó.
Hi vọng hợp tác lâu dài với bạn

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:32 AM ----------

Hi ko ổn rồi clixing ko biêt reh từ bao giờ nữa vậy chỉ ref đc arbux cho bạn thôi

Đã nhận được RB tuần 6

Đưa twinBux vào danh sách click lại, loại apbux. Xong tuần 6!

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

Dũng có REG sterlingBux không? Trao đổi 1 site nhé. Site mình %REF có 10% thôi!

Đã nhận được RB tuần 6

Đưa twinBux vào danh sách click lại, loại apbux. Xong tuần 6!

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

Dũng có REG sterlingBux không? Trao đổi 1 site nhé. Site mình %REF có 10% thôi!
sterlingBux SCAM lâu rồi mà viet anh

Check trên internet xem thử. Hic!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops