SCAM svd (yahoo: lastgame2111) sell coupon lỗi .

Status
Not open for further replies.
Ko biết mod bận gì mà chưa thấy xuất hiện nhỉ?

upppppppppppppppppppppp. Mod mục này đi đâu hết nhỉ?

Xin mod vào phân xử.............

Người mua không hỏi người bán không nói ==> ra topic này, thường thì khi mua 1 món hàng nào người mua cũng phải hỏi về vấn đề bảo hành chứ người bán ít khi nói ra ( ngoại trừ hàng họ giới thiệu :D:D), vấn đề này Mod vào cũng ra thôi vì không thể giải quyết... :p:p:p
P/s: Hai bạn ngồi lại mà đàm phán để tự giải quyết, nếu như không thể refund thì có thể bù cho 1 ít coupon khác :D:D:D

tag mod vào thì họ mới vào

Xem log chát thì bạn SVD mập mờ quá , người ta chỉ bảo tét random chứ có đồng ý là dùng ngay đâu mà bạn phán lại là người ta nói là dùng ngay . Cái này mình nghĩ bạn nên cói lại , sau này nhớ nhìn lại cho kỹ bên kia đồng ý xem dùng ntn thì bán cho ng ta như thế đó , chứ đừng mơ hồ như vậy

Ko hiểu mod box này sao mà để topic mấy tuần rồi mà ko phân xử ?

Vụ này còn kéo dài tới tận nay thì thật "ko thể tin được". Có lẽ topic này cần nhiều mod hơn rồi :oops:

mod box này đi nghỉ mát dài hạn rồi

Chào mọi người,

Vụ việc vẫn đang được BQT thảo luận, có thể tối nay sẽ có kết quả, cám ơn mọi người đã quan tâm.

Chào mọi người!

Xin lỗi đã để 2 bạn chờ lâu. Sau nhiều ngày thảo luận, BQT đã có kết luận cuối cùng như sau:

"Người bán phải chịu trách nhiệm 100% mặt hàng mình bán ra nếu đó không phải lỗi của người mua".

- Ở trường hợp này cậu @svd không nói rõ về cách sử dụng cũng như chính sách bảo hành hàng dẫn tới thỏa thuận không rõ ràng, nên phải chịu 100% về lượng hàng bị lỗi sau khi bán ra.

BQT MMO4ME

tới giờ tôi không chịu bất cứ trách nghiệm nào về vấn đề cp bán ra nữa

bảo tôi chịu 100% quá hài hước đấy ( mod đừng có phán bừa khi không hiểu quy tắc của nó )

thế ông kia sau 1 ngày dùng rồi tôi cũng phải đền à ( làm *** có chuyện đó ) -> có hiểu vì sao mà sau 1 ngày mua rồi vẫn cứ pm mua tiếp rồi lật không

còn tôi đã bảo ko reply từ cái câu cuối cùng rồi ( còn thích banned nick hay sao thì tùy ) làm ăn kiểu vớ vẩn

tức nhiên nếu banned tôi, tôi vẫn cứ reg 1 nick khác ( nhưng vẫn 1 cái yahoo đó , 1 cái bank đó ) ai làm ăn với tôi rồi thì hiểu thế thôi.

all log chat từ trên xuống dưới post lên cho ae cùng đọc ( không hiểu ông mod kia đọc ở đâu mà kêu đã đọc log chat )

cái gì cần post đã post ( cảm thấy mình không sai nên không refund gì cả thế thôi )

tới giờ tôi không chịu bất cứ trách nghiệm nào về vấn đề cp bán ra nữa

bảo tôi chịu 100% quá hài hước đấy ( mod đừng có phán bừa khi không hiểu quy tắc của nó )

thế ông kia sau 1 ngày dùng rồi tôi cũng phải đền à ( làm *** có chuyện đó ) -> có hiểu vì sao mà sau 1 ngày mua rồi vẫn cứ pm mua tiếp rồi lật không

còn tôi đã bảo ko reply từ cái câu cuối cùng rồi ( còn thích banned nick hay sao thì tùy ) làm ăn kiểu vớ vẩn

tức nhiên nếu banned tôi, tôi vẫn cứ reg 1 nick khác ( nhưng vẫn 1 cái yahoo đó , 1 cái bank đó ) ai làm ăn với tôi rồi thì hiểu thế thôi.
Bạn nói đưa lên forum để xin ý kiến của anh em cùng với mod thì mình cũng đưa rồi. Làm đàn ông đừng nói 2 lời. Chịu trách nhiệm về lời mình nói, việc mình làm thì mới khá được. Số tiền đó để bạn chấp nhận bán uy tín của mình ??? Có rẻ mạt quá ko??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most discussed of week