svalmta - Legendary

mặc dù ko quen biết nhưng cũng chúc mừng anh :D

Mình cũng vào MMO từ thời của cậu, cũng ref seosprint của c, ấn tượng c rất nhiệt tình, Dù có chuyện gì chúc cậu vượt qua và hướng đến tương lai và chúc cậu sớm thành công.

Chúc mừng bác @svalmta nhé....^^...cố gắng đóng góp thêm nhiều cho cộng đồng MMO Việt Nam nhé

kiểu bitcointalk ý nhờ

Mình giờ chuyển sang mảng dịch thuật bên Bitcointalk rồi, chứ MMO giờ khó ăn quá.
Status của mình nhìn cũng ngon mà còn lâu mới bằng bác.

ngưỡng mộ

huyền thoại của mmo là đây chứ đâu. chức mừng bác

Chúc mừng cậu nhé!

chúc mừng anh a :)

Vào cùng năm với mình luôn. up up

A! Anh này trước hướng dẫn em làm Seosprint nè :))) giờ còn cái gì của Nga ngon ngon em theo với ahihi. Lâu lắm không quay lại forum MMO4ME. Quay lại thì gặp ngay post này

Ôi legendary mình là gà con dary :( .

ủng hộ anh Hà ạ , mong có dịp lên ĐL chơi với mấy anh ở ĐL ạ @@
Đà Lạt hả bác? Trên đây có nhiều anh em mmo không, mảng chính là gì? Mình đang làm offer, nếu đc anh em hôm nào giao lưu làm quen đi.

Đà Lạt hả bác? Trên đây có nhiều anh em mmo không, mảng chính là gì? Mình đang làm offer, nếu đc anh em hôm nào giao lưu làm quen đi.
Mình ở ĐL bác, anh em Đà Lạt đông mà, mình làm vài thứ linh tinh thôi, có dịp gặp giao thông thôi :D

LR sập khối anh tài ra đi, nhưng chắc bây giờ cũng đã trở lại kha khá rồi. Giờ tìm lại anh tài từ hồi EKT mới khó nè :D

tiện đây cho hỏi tại sao nick mình lại là hero nhỉ :)
Hero :

Forum sẽ tự cập nhật khi bạn có trên:
  • 1,000 Post
  • 400 Likes
  • Hoạt động trên 2 năm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member