svalmta - Legendary

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Tham gia 4rum cũng lâu rồi, lúc đang thất nghiệp thì biết đến 4rum, một cộng đồng rất mạnh. Ở đây quen biết được rất nhiều bờ rồ, gặp được nhiều người, cũng nhờ 4rum mà có thêm nhiều bạn thân, có những người chưa bao giờ được gặp mặt.
  • Scam: bị 3 lần hồi đầu mới vào, còn ngơ ngơ ngáo ngáo. Tin tưởng người ta cũng như mình =))) vl thật.
  • Kiếm tiền: kiếm được kha khá ( đủ trang trải cuộc sống lúc đó) với seosprint. ( các món khác ko biết làm)
  • LR sập cũng là lúc mình bỏ mmo, nhưng lâu lâu vẫn lên hóng tình hình hình.
  • Và giờ quay lạii gắn bó với MMO vì cũng vừa trải qua 1 biến cố lớn trong cuộc đời.
  • Cái duyên nó đến với MMO và sẽ gắn bó nghiêm túc.
Cảm ơn Shin và BQT đã tạo sân chơi cho anh em !
Thân ái !

ủng hộ thằng em kiếm danh hiệu mới rồi mời anh em đi rửa nào :cool:

Chúc mừng bác =)) Vừa theo bác trong 1 vài dự án Nga Ngố gần đây , hy vọng nhóm chúng ta sẽ phát triển và kiếm dc nhiều xèng hơn trong năm nay :">

Chúc mừng bác =)) Vừa theo bác trong 1 vài dự án Nga Ngố gần đây , hy vọng nhóm chúng ta sẽ phát triển và kiếm dc nhiều xèng hơn trong năm nay :">
mình cũng hi vọng nó mang lại lợi nhuận khá cho các bác và cho cả mình

Ủng hộ anh hết mình , một người anh tốt ! :rolleyes:
Hồi xưa lúc em hết rup vì bị scam mấy site Nga , anh cũng giúp và tạo điều kiện tặng em 2k rup , nhờ 2k rup của a và theo anh chiến các site Nga, mà giờ em cũng có chút vốn nhỏ để trang trải ly cafe gói thuốc mỗi ngày , mãi ko quên ơn anh :D

Mới biết bạn Sval chưa lâu nhờ tham gia group icq. Chưa gặp mặt bao giờ nhưng có cảm nhận bạn sval rất có tâm, nhiệt tình giúp đỡ các bạn trên con đường mmo lắm chông gai. Hy vọng có ngày được gặp bạn ở ĐL để cùng làm vài ly rượu kết giao.

Mới biết bạn Sval chưa lâu nhờ tham gia group icq. Chưa gặp mặt bao giờ nhưng có cảm nhận bạn sval rất có tâm, nhiệt tình giúp đỡ các bạn trên con đường mmo lắm chông gai. Hy vọng có ngày được gặp bạn ở ĐL để cùng làm vài ly rượu kết giao.
thằng Hà nó ko uống được rượu đâu, nó chỉ uống bia đc thôi :oops:

A Hà hơn 2 mình 2 tuổi, mà quen gọi bác rồi nên khó bỏ ghê, mình làm seosprint cũng từ năm 2012 bỏ h mới quay lại đây, lại theo chân a chiến mấy site nga.
- Còn chị gái xinh dậy mình offer giờ không biết đâu rồi

Bỏ mmo lâu mấy hôm nay mới lên lại, đã theo dự án nga ngố của anh, hy vọng sẽ còn theo dài :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom