Ask SV nghèo chơi PTU đóng tiền học phí

cảm ơn các bác nhiều nhé

e ko sợ khổ, cũng sẽ ko nản, người khác làm được 10 thì chắc e cũng làm được 2-3 dần rùi cũng sẽ lên 4-5
nếu chơi 3x thì chơi host nào vậy, chơi 1 host hay 2 - 3 host
chiến 3x phạm luật, sợ ko các bác.
Èo thì PTU chủ yếu là 3x thui còn sợ thì đừng vào nhé :binhsua37:

cảm ơn các bác nhiều nhé

e ko sợ khổ, cũng sẽ ko nản, người khác làm được 10 thì chắc e cũng làm được 2-3 dần rùi cũng sẽ lên 4-5

sao lại lao vào ptu lúc này ko biết. ptu vừa mới khở sắc thì dính bão pp rồi.

Chơi PTU phải có lòng quyết tâm cao ko chùn bước, còn phần mềm có thể kiếm free hoặc gia nhập hội nào đó

cảm ơn các bác nhiều nhé

Cậu cho xin nick yahoo với , mình cũng newbie , anh em lập 1 đội rồi chiến cùng nhau :)

nói chung bạc như nghề MMO, mong là pác k mau nản sớm, ít nhất từ 1-2 tháng mới kiếm được thu nhập cho newbie mà cũng k được bao nhiêu đâu, vài đồng usd lẻ, có khi gặp bọn bán cam thì mang thêm bệnh tức nữa.

chúc bác khởi nghiệp MMO thành công

ngày còn đi học mình tiêu tiền thả phanh từ PTU :binhsua25:

SINH VIÊN LÔI CÁI NGHÈO ĐỂ CÓ NGƯỜI THƯƠNG . TỘI NGHIỆP

lao vào PTU thì làm gì con thời gian mà học nữa đây, có định ra trường đúng thời hạn o, hay có ý định ở lại trường làm giảng viên môn MMO ? :binhsua28:

hix

ngày còn đi học mình tiêu tiền thả phanh từ PTU :binhsua25:

SINH VIÊN LÔI CÁI NGHÈO ĐỂ CÓ NGƯỜI THƯƠNG . TỘI NGHIỆP

nghe bác này nói mà vãiL quá

đây là tpic chia sẻ, ai có kinh nghiệm thì chia sẽ, ae cùng học tâp.

việc éo gì cần lòng thương hại,

lao vào PTU thì làm gì con thời gian mà học nữa đây, có định ra trường đúng thời hạn o, hay có ý định ở lại trường làm giảng viên môn MMO ? :binhsua28:

Câu nói hay nhất trong ngày nè, thời buổi bây giờ nhiều việc để làm mà bạn?

PTU bây giờ đói nhăn răng phải ăn đất để sống đây [video=youtube;v3tf9vkkuaw]http://www.youtube.com/watch?v=v3tf9vkkuaw[/video]

Mới mua vài cái để dành ăn chống đói .

Còn mấy bác chủ Filehost thì xem đây

[video=youtube;HtLb9K8DfzA]http://www.youtube.com/watch?v=HtLb9K8DfzA[/video]

khuyên cậu đi xin việc làm thêm đi.Chưa có kinh nghiệm mà bay vào PTU rùi..Dao này khó khăn lắm :(

ngày xưa tớ cũng máu me lắm, hùng hục lao vào như con thiêu thân, đến khi nản thì cũng không kip vì đầu tư cớ hơn 100$ rồi chả nhẽ lại bỏ. Cơ mà thế lại hay giờ có đồng ra đồng vào nuôi vợ chăm con

nên có nhiều topic cảnh báo newbie cho PTU đỡ nhão thêm , mất công , mất của , mất thời gian

:D toàn dân chém gió giỏi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week